GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ขอเลื่อนการปิดเซิร์ฟเวอร์ไปอีก 2 ช.ม.

๏•'playgirl'•๏

• Newbie
  • *
  • killer-dark ♥ พระสายกาย+ชุบ
สู้ๆค่ะ  g#046 จะรอนะ .... เปิดมาขอเซอร์ไพร "เพิ่ม" นะ   g#001 g#001
คําว่ารักใครก็พูดได้..แต่สิ่งสําคัญกว่านั้นคือรักที่รักจริงๆ "จากหัวใจ"
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

newrwza3333

• Newbie
  • *
เอาเถอะครับ ถึงจะเลื่อน เเต่เปิดมาอลังการก็ไม่ว่ากัน ครับ เพราะผมก็รอว่ามันจะมีอะไรใหม่ๆมาให้ดู  woon_sunny

aod212224

• Newbie
  • *
 woon_shock  g#002 g#002 g#002 เห๊อ ๆ  ๆ ว่า แล้ว ว่าต้องเปง แบบ นี้ ไม่เปนรัยคับ แต่ ขอให้มีอะรัย ใหม่ๆเด็ดๆ มาไห้ดูหน่อยล๊กันคับ  g#046 สู้ๆ คับ ผมปัยแระ <แต่ไม่ใช่ปิดอีก2ช.ม> น๊คับ
พอแว้ว รอง่วงจาแย่อยู่แร้ว

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *
เปอร์ ดรอป รีสกิล เตตัส ชดเชยทุกอย่างไปเลย
อย่าแถมบัคมาละกัน  g#015

คิดดี

• Newbie
  • *
ปิดปรับปรุงนานขนาดนี้ น่าจะ..................... g#032 g#032 g#032

aod212224

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock  woon_angry รีสกิลไม่พอคับ ต้องมีรีสเตตัสด้วย เพิ่มด๊อบและประสบการด้วย เอาของอะรัยไหม่ๆมาไห้ดูด้วยคับ ok น๊คับปัยแระ  woon_bye woon_bye คับ g#046 สู้ๆ คับ

ซูลู

• ~o~อยู่อย่างหมู กินอย่างหมา ทำตัวเหมือนพระราชา~o~
  • Jr. Member
  • **
  • ~Oหนุ่มอุบล คนจริงใจO~
รอลุ้น  g#031 g#031 g#031
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 12:39:10 โดย yakuza13498 »

Zz__________zZ

• Newbie
  • *
ป๊าดดดดดดดดดดดดดด 2โมง
อดเล่นแล้วมั้งวันนี้ 2โมงไปทำงานกลับมาตอนเช้า
 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry
:)

-tonrak-

• Newbie
  • *
G ครับ เรื่องรีสกิลผอบ ไมไม่ทำแบบรีไอดีละครับ  (ผอบอันนึงรีได้ครั้งเดียว)  G เล่นรีหมดทั้งเซิฟ แล้วผอบที่เป็นตัวเก่งของทุกคน อย่าน้อยต้องมี2-3ตัวที่เก่งๆแรงๆ  ถ้า รีแล้วมันเน่าใครจะรับผิดชอบอ่ะ  ผอบดีๆแรงๆไม่ได้หากันง่ายๆนะครับ   woon_angry woon_angry

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
 g#031 g#031 g#031

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

'~ คุณอิ๊๋J ~'

• Newbie
  • *
G ครับ เรื่องรีสกิลผอบ ไมไม่ทำแบบรีไอดีละครับ  (ผอบอันนึงรีได้ครั้งเดียว)  G เล่นรีหมดทั้งเซิฟ แล้วผอบที่เป็นตัวเก่งของทุกคน อย่าน้อยต้องมี2-3ตัวที่เก่งๆแรงๆ  ถ้า รีแล้วมันเน่าใครจะรับผิดชอบอ่ะ  ผอบดีๆแรงๆไม่ได้หากันง่ายๆนะครับ   woon_angry woon_angry

เชียด  โชค ขนของ สดชื่น    ไม่รีนิคะ

พยัคฆ์ทมิฬ

• Newbie
  • *
นึกไว้แล้วเช่นกัน แต่ก็คงคุ้มค่ากับการรอ ตื่นเต้นๆของเล่นใหม่เพียบเลย
woon_love เค้าก้อตื่่นเต้นๆ กะบัคใหม่ๆเพียบเยย อิอิ.... g#001 g#004

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥

เชียด  โชค ขนของ สดชื่น    ไม่รีนิคะ

มันไม่จำเป็นต้องเป็น เชีย โชค ขนของ สดชื่น นี่ครับ แรงๆที่ว่าอาจจะ มี เพิ่มโจมตี พัฒนาดิบ พัฒนาเร็ว โจมตีหมู่ ยิ่งสายหลบเอาแค่เวล 70+ ก็อย่างโหดเลยนะ ขอบอก..ไม่ด้อยไปกว่า เชีย โชค เลยด้วยซ้ำ ถ้ารี ล่ะเสียดายโคตรๆ g#040