GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 22 กุมภาพันธ์ 2555

บุคคลทั่วไป · 195 · 56569

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
2. ปรับระบบการงานใหม่ อ่านรายละเอียดได้ที่นี่(เร็วๆ นี้)
- ปรับระบบการงานขั้นหาวัตถุดิบจากที่ต้องกดทักษะใส่มอนสเตอร์การงาน เป็น กดทักษะการงานแล้วจะเป็นการหาวัตถุดิบอัตโนมัติ
- เพิ่มเติมการงานผลิตก้อนอิฐ ในการงานวิศวกรขั้นที่ 5 โดยใช้วัตถุดิบคือ ก้อนหิน และมีโอกาสสำเร็จ 75%
- 1 ตัวละคร สามารถรับการงานได้ไม่จำกัด

อุ๊แม่จ๊าว ก้อนหินที่ดองไว้จะได้มีราคาเกิน 1 บินล่าแล้ว ไม่เสียแรงที่ขุดแรร์เจียรไนมาอิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอถามคำเดียวจ้า ปิดเซิร์ฟกี่ชั่วโมงค่ะ รายการอัพเดทเยอะขนาดนี้
น่ากลัวจะมีบัค แต่ก็คงคุ้มค่ากับการรอ

merderer

• Newbie
  • *
ถ้าปรับแหวนปราชญ์แบบนี้ก็ต้องเอายารีทักษะ แจกวิซาด ครับ
เพราะวิซาดคงต้องรีทักษะมาลงเกราะเวทเพิ่ม กันใหม่

peraput12345

• Jr. Member
  • **

DevilDream

• **
เปลี่ยนอาชีพเลยไม่ต้องทำเควส  woon_o_o woon_o_o woon_o_o
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   woon_yes เยอะดี ได้งาน  แล้วหลังจากแพทนี้จะหายยาวๆเลยป่าวเนี่ย  g#037

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **

"nena"

• Newbie
  • *
ถ้าปรับแหวนปราชญ์แบบนี้ก็ต้องเอายารีทักษะ แจกวิซาด ครับ
เพราะวิซาดคงต้องรีทักษะมาลงเกราะเวทเพิ่ม กันใหม่

เห็นด้วยคะอยู่ๆก็มาปรับแหวนปราชแบบนี้ ก็ช่วยกรุณาหายารีหรือไม่ก็เปิดรีสกิลให้วิชาดด้วย มันส่งผลกระทบต่อการเล่นอาชีพนี้อย่างมาก

ด่วนๆด้วย เชงแจ้งไว้ก่อนสักสามสี่วัน ห่วยจริงๆ

AsunAllI3araTz

ตอนเเรกจะบอกว่าเกราะ เซนเบาเทพไปไหม เเต่พออ่านบรรทัดสุดท้าย- โดนโจมตีทางกายภาพแรงขึ้น 30%  g#019 g#019 อุ้ยเเรงค์ เเต่หนักถือว่าโหดพอตัวเลย ขอพาลา 95เทพๆ บ้างนะ  g#024

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
คืองงมากอ่า แหวนปราชมันอยู่ของมันดีๆไม่มีใครเรียกร้องให้ปรับอะไร แล้วจะปรับไปทำไมอะครับ ปรับซะกากเลย

Oo.Projectone.oO

• **

เห็นด้วยคะอยู่ๆก็มาปรับแหวนปราชแบบนี้ ก็ช่วยกรุณาหายารีหรือไม่ก็เปิดรีสกิลให้วิชาดด้วย มันส่งผลกระทบต่อการเล่นอาชีพนี้อย่างมาก

ด่วนๆด้วย เชงแจ้งไว้ก่อนสักสามสี่วัน ห่วยจริงๆ
อันนี้ ผมก็เห็นด้วยนะ อยู่ดีดีมาปรับแบบนี้ woon_angry woon_angry

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

อันนี้ ผมก็เห็นด้วยนะ อยู่ดีดีมาปรับแบบนี้ woon_angry woon_angry
นั่นจิ ปรับไมหว่า???
แต่รายการเยอะอย่างนี้คงปิดเซิฟยาววววว

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
เเรเบลด95 สกิลมันใช้ได้กี่นาทีเหรอครับ
อย่าถามเป็งนาทีเลยครับ ถามว่ากี่วิดีกว่า เปงนาทีผมว่าเวอร์ไปนะเพิ่มตั้ง100เปอร์เซ็น ยอมเลย

ปล.มีตั้งหลายไอดี ไปรับมาทุกไอดียังไม่ได้ใช้สักก้อน woon_cry