GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องโหลดแพทช์ 874 กันนะครับจึงจะเข้าวุ้นนรกได้

ADox

• Administrator
  • Full Member
เนื่องจากทางทีมงานได้ทำการย้าย server วุ้นนรก
เพื่อนๆ ต้องโหลดแพทช์ 874 ก่อนนะครับจึงจะเข้าวุ้นนรกได้

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ย้ายเซิฟเวอร์วุ้นนรก ในที่นี้หมายถึงอะไรหรอคะ ? งง  g#033
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
งงกับคำว่า ย้ายเซิฟเวอร์วุ้นนรกอะครับ  woon_huh

ช่วยขยายความที

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
เป็นการเปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์หรือเปล่าเอ่ย woon_huh

credit by จีเอ็มเปเป้

ADox

• Administrator
เป็นการเปลี่ยนเครื่อง server ครับ  woon_5555
ก็เลยต้องแก้ไขให้ตัวเกมติดต่อกับเครื่องใหม่ได้ครับ  woon_sunny

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

loveaewcrs

• Newbie
  • *
มันก็เป็นแพทช์ที่ 874 อยู่นะครับ
แต่เซิฟเวอร์มันออฟไลน์ ต้องทำไรอย่างอื่นป๊ะถึงจะเข้าได้ปกติ woon_huh

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิฟเวอร์แจ้งออฟไลน์ แต่เข้าเล่นได้ครับ g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

Asura

• +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
เซิฟเวอร์แจ้งออฟไลน์ แต่เข้าเล่นได้ครับ g#017
ตอนนี่ผมเข้าไม่ได้ครับ ทำไงดี  g#017

ก็แปลว่ามันตัดไง  g#015

แจ้งออฟไลน์นี้แหละปัญหาใหญ่เพราะเราไม่รู้ว่าตอนนี้มันออฟไลน์หรือออนไลน์อยู่นะสิการจะเข้าแต่ละครั้งจึงลุ้นมากมาย

Buzaba`

• แด๊นนนนน

Asura