GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที 8 กุมภาพันธ์ 2555 มีดังนี้

อาฮิ

• Newbie
  • *
ถึงพวกการงานกะผอบมาช้านะ
แต่มาแล้วไม่มีบัคก้ยังดีกว่ามาเร็วแต่บัคกระจาย

ExCuseMe

• Full Member
ถึงพวกการงานกะผอบมาช้านะ
แต่มาแล้วไม่มีบัคก้ยังดีกว่ามาเร็วแต่บัคกระจาย

woon_5555 woon_5555  พูดได้ดีๆ  ถ้ามาไว เเล้วบัคก็ไม่ไหวนะ  ช้าๆ ได้พล้าเล่มงาม หรือป่าว  g#046  woon_sunny

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
บัค บับหนูอยากสด ยังอยู่นะจ้ะ

ผู้เล่นได้ตามที่ทีมงานประกาศไว้หรือยังครับ อ้างจาก http://forum.gameindy.com/index.php?topic=11803.0
สำหรับปัญหาบั๊กหนูอยากสดทางทีมงานได้ทำการแก้ไขแล้วในเวลา 11.30 น. - 12.00 น. ให้ผู้เล่นที่ติดปัญหาบัฟหนูอยากสดหมดเวลาแต่ยังสารมารถ PK ได้นั้น ให้แก้ไขโดยทำการเปิดบัฟ PK ก่อน และเมื่อเวลา PK หมด บั๊กหนูอยากสดก็จะหายไปนะครับ
หลังจากทำตามขั้นตอนดังกล่าวแล้ว บั๊กหนูอยากสดที่เกิดขึ้นก็จะหายไปครับ

ลายเซ็นต์เปเป้ *0* เล่นHoNด้วยเหยอ ชื่อไรอ่าครับ เดะไปเล่นด้วย  woon_5555

credit by จีเอ็มเปเป้

CacAloz

ขายถึงวันไหนครับ ไอเท็มช่องสะดวกซื้ออะ   woon_huh woon_huh woon_huh

เวลาโดยประมาณนะครับ 2 สัปดาห์ครับ แต่ถ้าหากมีอะไรเปลี่ยนแปลงก็จะมีประกาศให้ทราบครับ