GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เชิพ อวตารโรล วันศุกร์ที่3 เวลา ก่อน 3ทุ่ม รบกวนตรวจสอบอีกครั้ง

TongDang

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากตั้งกะทู้ไปเเล้ว จีเอ็มตรวจสอบไม่พบการโรล ของเชิพอวตาร จึงมาตั้งอีกรอบ หากเพื่อนๆๆเชิพอวตารเชพภาพ วันศุกร์ที่ผ่านมา(3/2/12)ตอนชนะกิจกรรมพสุธานองเลือด โปรดโพสภาพไว้ด้วยครับ

ผมมาตั้งกระทู้อีกรอบขอยืนยันว่าผมไม่ได้พูดโกหก หลังจากชนะกิจกรรมเเล้ว(ชนะกิจกรรมช่วง20.00-20.15) ก่อน 21.00  ทั้งเชิพ อวตารจะหลุดหมด 1 ครั้ง เเล้วเชิพเเจ้งตัวเหลืองว่า มนุษย์เป็นฝ่ายเเพ้ ดังนั้นเชิพอวตารไม่ได้เพิ่มดอบตอน 22.00 เเละ ของเเพงไป 10% หากเพื่อนๆๆคิดว่าเหตการณ์ที่เกิดขึ้นเป็นจริง ก็ช่วยลงรูปให้หน่อยครับ ผมคิดว่าถ้าเรื่องนี้ตรวจสอบไม่เจอ บริษัทดีบัสช์ควร พิจารณาระบบของคุณหน่อยเเล้วนะครับ ผู้เล่นทั้งเชิพอวตาร เห็นกันหมด  woon_sunnyเเต่ไม่รู้มันเป็นที่ระบบเเย่หรือตัวทีมงานที่ละเลยไม่ใส่ใจเชิพอวตาร นี่ปาเข้าไปวันที่3 ถึงได้รู้คำตอบว่าไม่โรล

เเค่นี้ล่ะ พิมพ์เยอะไปไม่ดีกลัวโดนเเบนไอดีถาวร woon_5555

CacAloz

• Full Member
เราตรวจสอบทางระบบเรียบร้อยแล้วน่ะครับ ไม่มีการโรลน่ะครับสำหรับเซิร์ฟเวอร์อวตาร

เราได้ตรวจสอบอยากละเอียดแล้วนะครับในส่วนนี้ หากมีการโรลจริงๆ นั้นทางทีมงานมีการชดเชยให้แน่นอนครับ