GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แด่อิโมวุ้น อัน(เคย)เป็นเอกลักษณ์ของบอร์ดอสุรา

โพลล์

วุ้นนี้ ท่านคิดอย่างไร (เกือบเป็นโคลง สี่สุภาพ)

กรุณาเอาวุ้นอสุรากลับมา ขอบอก
55 (85.9%)
ไม่เคยชอบ เอาออกไป ให้สิ้น
2 (3.1%)
ขึ้นบอร์ดใหม่ ลองของใหม่ บ้างแล
4 (6.3%)
วุ้นน่ารักแท้ แต่ไม่เคยเห็น
3 (4.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 64

Asura Dragon

• Jr. Member
  • **
   ผมชอบตัวนี้ที่สุด มันเจ้าเล่ห์ได้ใจ

นี้ออกอาการ มึนๆ งงๆ เอาไม่เอาไม่รู้

อารมฌ์ดี หัวเราะร่า

ตัวนี้ก็ชอบมาก ได้ฟิลดี โวยวายดี ออกแนวล้างผลาญดี

ใช้ได้หลายสถานการณ์ ทั้งซึ้ง ทั้งเอาไว้กวนๆ

งงครับ ไรเนี่ย ไม่เข้าใจ จิ้นอะ พูดไร เรื่องไร ใครอะ

เจ็บจริงนะครับ น้ำตาเล็ดแบบโดนตีหน้าแข็งอะ

ตัวนี้ชาวมอ ชอบ ออกแนวรักออกนอกหน้า หื่นเล็กๆ

คู่นี้คนละสีมาตั่งแต่เกิด ไม่มีคำว่าปรองดอง

ไร้มนทิน นู๋ถูกใส่ร้าย นู๋ไม่ใช่ นู๋ผิดเหรอ

บอกก็ไม่ฟัง ทำร้ายใจกันอยู่อีก ถ้ายังไม่หยุด จะร้องไห้ละนะ

แงแงแง  ดูน้ำตาซิ ไหลหมดตัวเลยนะนั่น

ช็อคสุดขีด ... โอ้พระเจ้า ตาข้าน้อยหาฝาดไม่

และสุดท้าย Happy or Sad ..... You choose it ......your own

_.Saki

• Newbie
  • *
   ผมชอบตัวนี้ที่สุด มันเจ้าเล่ห์ได้ใจ

นี้ออกอาการ มึนๆ งงๆ เอาไม่เอาไม่รู้

อารมฌ์ดี หัวเราะร่า

ตัวนี้ก็ชอบมาก ได้ฟิลดี โวยวายดี ออกแนวล้างผลาญดี

ใช้ได้หลายสถานการณ์ ทั้งซึ้ง ทั้งเอาไว้กวนๆ

งงครับ ไรเนี่ย ไม่เข้าใจ จิ้นอะ พูดไร เรื่องไร ใครอะ

เจ็บจริงนะครับ น้ำตาเล็ดแบบโดนตีหน้าแข็งอะ

ตัวนี้ชาวมอ ชอบ ออกแนวรักออกนอกหน้า หื่นเล็กๆ

คู่นี้คนละสีมาตั่งแต่เกิด ไม่มีคำว่าปรองดอง

ไร้มนทิน นู๋ถูกใส่ร้าย นู๋ไม่ใช่ นู๋ผิดเหรอ

บอกก็ไม่ฟัง ทำร้ายใจกันอยู่อีก ถ้ายังไม่หยุด จะร้องไห้ละนะ

แงแงแง  ดูน้ำตาซิ ไหลหมดตัวเลยนะนั่น

ช็อคสุดขีด ... โอ้พระเจ้า ตาข้าน้อยหาฝาดไม่

และสุดท้าย Happy or Sad ..... You choose it ......your own

วุ้นแบบนี้ ที่นู๋ต้องการ !!!
55+

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เอาวุ้นคืนมาา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
มันเป็นสัญลักของเกมส์นี้ด้วยนะ ถ้าจะให้ดีเอาวุ้นมาหลากสีหลายแบบเลยยิ่งดีนะ ><

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Asura Dragon

• **
เอาคืนมาเถอะครับ ... ดุกดิกน่ารักเกินบรรยาย วุ้นไม่มีบอร์ดอสุราจืดชืดไปเลย 

หรือว่าทีมงานคิดจะเปลี่ยนชื่อเสริฟ โดยเอาวุ้นออก
ต้องการโล๊ะวุ้นออกหมด .... เกมส์นี้เริ่มจากวุ้น นะครับ
จีเอ็มครับ ...อย่าส่องอย่างเดียวจิครับ ร่วมแสดงความคิดเห็นหน่อย

เพื่อนๆช่วยกันโหวตช่วยกันเรียกร้องหน่อยครับ
แสดงความเห็นได้อิสระครับ
ชอบไม่ชอบตามสะดวก
กระทู้นี้ไม่เน้นม่ามานะครับ

อืม.....หรือว่าที่จีไม่มาเพราะม่ามาไม่มี 

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
อยากได้อีโมวุ้นอสุราด้วย (ที่มันเหลืองๆมีเขาอ้ะ เมื่อก่อนเคยมีให้โหลด ตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนแล้ว T^T)

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เอาวุ้นมาเต๊อะ อยากได้คืน
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

LLอUหื่u.

เซงจิตทีมงาน = ='

วุ้นมาเอาคืนมา หนูจะปั๊มอย่างไร  ในเมื่ออสุรา  ไม่มี "วุ้น!"

PETDO   FAIL   DRAMA