GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมขุมสมบัติชุดใหม่ ต้อนรับปีมังกร อัพเดท 27/01/55

บุคคลทั่วไป · 47 · 20323

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากได้ผอบคลาสสามค่ะ  g#006

อยากได้เหมือนกัน อิอิ แต่แต้มไม่พอแลกอ่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ปิศาจ

• Full Member
น่าจะเอา Point ให้กันได้ เล่นหลายไอดีเหลือเกิน  Point กระจาย ไปอยู่กับหลายตัว อยากเอา Point มารวมกันได้
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
555+ เเลกไปเเล้ว ไม่ได้ให้มันรู้ไป g#004
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ
อยากให้เอาไอเทมพวก ยาแชร์ ยา*200 *300 มาแลกด้วยนะครับ ของพวกนี้หายากๆอยู่ แพงด้วย  รบกวนพิจารณาด้วยครับ

Bee-B

• Newbie
  • *
ตอนนี้ทางทีมงานได้เพิ่มโค๊ดกล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงานแล้วนะคะ
สามารถแลกกันได้แล้วค่ะ โค๊ดครั้งนี้หมดแล้วหมดเลยนะคะ

พึ่งเหงข่าว ว่าโค๊ดมาแล้ว รีบไปเติม ตอน 7.45 น.  ปรากฏว่า โค๊ดหมด อีกแล้ว
อยากรู้ว่า  g#046 ผลิต โค๊ดออกมา รอบละเท่าไหร่คะ

ปล.   g#046  กรุณาตอบด้วยคะ อยากรู้ความต้องการชุดแต่งงานของชาวอสุรา

g#014 g#014 g#014

tanaet

• Newbie
  • *
ที่ทีมงานเอาโค๊ดมาลงน้อยๆ เนื่องจาก ต้องการไห้เด็กๆเติมเงินเพรื่อเอาเงินโซล ไปซื้อชุดแต่งงานที่ อคาเดมีทุกสาขาไงค่ะ woon_555 woon_555 woon_555แล้วทีเติมกันมาแต้มก้อสะสมไปเรื่อยจร้าแต่แลกของไม่ได้นะจ๊ะ จุบุจุบุ woon_5555 woon_sunny woon_555

ภู

• Newbie
  • *
มีโค้ดหมดซะด้วย ไม่เห็นบอกกันก่อนเลย....... woon_o_o.......

มีแต้ม แลกของที่อยากได้ไม่ได้อีก................................ดีมาก

Bee-B

• Newbie
  • *
ตอนนี้ทางทีมงานได้เพิ่มโค๊ดกล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงานแล้วนะคะ
สามารถแลกกันได้แล้วค่ะ โค๊ดครั้งนี้หมดแล้วหมดเลยนะคะ

พึ่งเหงข่าว ว่าโค๊ดมาแล้ว รีบไปเติม ตอน 7.45 น.  ปรากฏว่า โค๊ดหมด อีกแล้ว
อยากรู้ว่า  g#046 ผลิต โค๊ดออกมา รอบละเท่าไหร่คะ

ปล.   g#046  กรุณาตอบด้วยคะ อยากรู้ความต้องการชุดแต่งงานของชาวอสุรา

g#046 ตอบไม่ได้หรอคะ ว่า เอาโค๊ดมาลงรอบละเท่าไหร่  คนรู้ช้าหมดสิทธิ์ ทุกรอบ  โค๊ดไหนหมด กรุณาเอาออกจากขุมสมบัติด้วย กะดีนะคะ  เห็นแล้วอยากได้แต่แลกไม่ได้ มันเสียความรู้สึกคะ g#043 g#043 g#043

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

g#046 ตอบไม่ได้หรอคะ ว่า เอาโค๊ดมาลงรอบละเท่าไหร่  คนรู้ช้าหมดสิทธิ์ ทุกรอบ  โค๊ดไหนหมด กรุณาเอาออกจากขุมสมบัติด้วย กะดีนะคะ  เห็นแล้วอยากได้แต่แลกไม่ได้ มันเสียความรู้สึกคะ g#043 g#043 g#043
LIKE

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553

heartza007

• Newbie
  • *
ต้องทำไงให้ได้ points หรอคับ คือผมไม่รุ อะ ต้องเติมเท่าไหร่   woon_huh

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
เอาชุดแต่งงานลงขายอคาก็ได้น้ะคะ อยากได้ม้วกก TT'
สวัสดีนะ

oh_RaymonDD

ต้อนรับปีมังกร  ไม่เอากล่องเปิดยังไงก้อได้หมวกมาโรมาล่ะ
ซัก15พ้อยพอ  woon_5555 woon_5555