GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 18 มกราคม 2555

บุคคลทั่วไป · 118 · 33175

-Freedom-life-

• Newbie
  • *
แจ้ง บัคอะ  ตัวละครเไม่ได้เวล 99 สักหน่อย ไหงเวลไม่ได้เปอเลยอ่ะ รบกวนแก้บัคโดยด่วนด้วย ก่อนจะอัพเดทอะไร ทางทีมงานไม่ได้ทดสอบก่อนนำมาอัพเดทหรอกหรอ  เป็นตลอดเลย บัคอะ -*-

มากกว่าคำถาม

• Jr. Member
  • **
แจ้ง บัคอะ  ตัวละครเไม่ได้เวล 99 สักหน่อย ไหงเวลไม่ได้เปอเลยอ่ะ รบกวนแก้บัคโดยด่วนด้วย ก่อนจะอัพเดทอะไร ทางทีมงานไม่ได้ทดสอบก่อนนำมาอัพเดทหรอกหรอ  เป็นตลอดเลย บัคอะ -*-

เป็นเช่นนั้น

chiangchiang

• Newbie
  • *
เอิ้กๆๆๆๆไม่ได้เดียวดายอะ มีตามมาเพียบ  ว่าไงจี รบกวนดูมั้งนะ  เสียงสะท้อนกลับ เยียวยายังไงดีนะ ให้สมเหตุผลหน่อยนะ สองวันยังไม่แก้เลย คาเรทตีมอนไม่ได้เปอร์ ฮ่าๆๆๆ
เรียวยาโดยไม่ต้องเวลก็ 99 ดีมะ อ่าๆๆๆ ใจป้ำเนอะ แถมเวลาอยู่ไกล้คนมีพีเค สักพักนึง เราสามารถคลิกคนโนพีเค เพื่อตีได้ด้วย อ่า สดเฉยเลยเชื้อแรงมาก แถมไม่หายตามหัวด้วยอะสด พีเคต่อเรื่อยๆ โดยไม่ต้องเปิด สุดยอด เกรียนทั้งแมฟ มิต้องหาเงินเพื่ออยู่ในเกมกันเลย มีถามหาซื้อของด้วยเงินจริงเพียบ ยังไงกันอะนะ ลดการซื้อขายหรือสนับสนุนให้เกิดการซื้อขายเงินสดมากขึ้น อ่าคิดเองมั้งเรา เห็นว่าโทรแจ้งไปด้วย แทนที่จะไปประชุมกันว่าเกิดไรขึ้น แหมๆ ขึ้นเสียงเสียอีกไม่มีเลขกระทู้งไม่สามารถดำเนินการใดๆได้ อ่าๆๆ ราชิการมินะ
เจ้าระเบียบแท้ แจ้งปัญหานะ ไม่ใช่ร้องเรียน แค่รับปากว่ารับเรื่องไว้ละ จะไปประชุมหาข้อสรุปหรือสาเหตุ ยังน่าฟังกว่าเยอะ อ่าหรือราชการไทยแทคโอเวอร์ไปแล้วนะ สุดยอดเกมของแท้ เอิ้กๆๆๆๆ คงไม่มั้ง คิดไปเองอะเรา เฮ่อ เครียด พีเคสัก 6 ชั่วโมงดีมะ บางคนแค่ต้องการมาเวลเฉยๆ แต่ต้องทนทั้งสิบสองชั่วโมง ไหนๆก็เปิดให้ใช้อิสระแล้ว ควรสมน้ำสมเนื้อสะนิดอะ ทรมานนะไม่สามารถออกนอกเมืองได้หากไม่หมด โนพีเคดักตีหัวได้ตลอดเวลา อ่าๆๆคงคิดมากไป พอดีกว่า

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
บัคมันเข้าไป บัคมันเยอะๆ สุดท้ายขอให้กลับเป็นแบบเริ่มต้น ปิดก็คือปิด จะเลือกเปิดพีเคก็เปิดไปตตลอดชีพ ไม่เอาสด   woon_555 woon_555

ปล.ความหวังอันสูงสุด อยากย้ายเซิร์ฟได้ซักที จะได้ไปให้พ้นๆจากใต้ ปัญหาเยอะเกิ๊น woon_sad1 woon_sad1

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *
เห็นด้วยคับกับเรปบน

ตอนนี้ผมก็ไ้ด้แต่เฝ้าอยู่ในเมือง กับอยู่วุ้น ไปเวลไหนไม่ได้เลย ติดบัคพี่เคโดนฆ่าตายทุกๆ15นาที จนไม่อยากจะเล่นแล้วคับ
แต่ยังเสียดายเงินที่เติมไป เดือนนี้ห้าร้อยแล้วคับ นี้หรอสิ่งที่ได้กลับมา  g#002

arter543

• Newbie
  • *

ใจเย็นๆคับ เพื่่อนๆ เท่าที่เราอ่านมา โดยมากจะเกี่ยวกะ บัค ของ แพทช์ โดยมาก ไม่เกี่ยวกับรายละเอียดที่ปรับ ซึ่งเป็นไปได้ว่า ทางทีมงานทำ ดีบัค อาจยังไม่ดีพอ คงต้องกำชับ โปรแกรมเมอร์ทุกท่านนะคับ ไม่ง้านจะส่งผลเสียต่อภาพพจน์ของเกมโดยใช่เหตุ เราขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวให้เพื่อนๆและทีมงาน ดังนี้คับ
- เกมอสุราเป็นเกมเดียวในประเทศไทย ที่ ตัวละคร คลาส1 ขึ้นไป ไม่มี พีเค สามารถเล่นในเซิฟ พีเคได้
- ถ้าทีมงานพยามยามประนีประนอมด้วยการทำสกิลพีเค และ บัฟสดแทนบังคับเปิดพีเคทั้งหมด
- ถ้าผู้เล่น(เพื่อนๆพี่น้อง) ท่านใดไม่ชอบหรือเคยชินกับการเล่นแบบเดิมก่อนปรับ สามารถเล่นได้ที่เซิฟสวรรค์และดาวดึงส์ คับ ^^
  สุดท้ายเป็นความเห็นส่วนตัวนะคับ  เราควรเดินหน้าเผชิญกับความจริงอย่างกล้าหาญที่แม้จะเจ็บปวด ดีกว่าอยู่อย่างอดสูแต่ได้ประโยชน์ต่อเราเอง ^^

พุดเหมือนปั้นง่ายๆ เซิฟนี้กว่าจาได้ สักตัว

ExCuseMe

• Full Member
อยากรู้จัก กดเมาส์ นี้เปลี่ยนเป็นอะไร  ไม่มี ใครมาตอบเรย  woon_sad1

Faceless Void

• Newbie
  • *
แล้วเรื่องของแรร์ ที่ว่าจะอัพเดททุกอาิตย์ล่ะไหง ไม่มี แล้วแถมไม่อัพอีกตั้ง 2 อาทิตย์ แล้วของแรร์จะว่ายังไง ราคากุญแจก็เพิ่ม แต่การทำงานทำไมไม่เร่งไม่มันเร็วขึ้นสมกับราคากุญแจเลย

น่าจะรีบเร่งให้มันเสร็จๆไปนะ ของแรร์

035731848

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry แล้วแบบนี้ผอบผมจะกากลงไหมเนี่ยจากเดิมเชีย+โชค+เพิ่มโจมตี แต่พอเอาสกิลมาลงใหม่อาจเป็นเชีย+โชค+เพิ่มแม่นหยั่งงั้นจบเลยทีนี้ woon_angry woon_angry

ExCuseMe

• Full Member
woon_angry woon_angry แล้วแบบนี้ผอบผมจะกากลงไหมเนี่ยจากเดิมเชีย+โชค+เพิ่มโจมตี แต่พอเอาสกิลมาลงใหม่อาจเป็นเชีย+โชค+เพิ่มแม่นหยั่งงั้นจบเลยทีนี้ woon_angry woon_angry

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=7274.0

ก็ตามสาย  จากที่ผมๆ ดูเเล้ว สายความเร็ว  สกิลส่วนมากไม่ค่อยมีกากทะไหรนะ  ดีกว่าเดิมทุกอันเเหละ  เพราะ ผมไม่ชอบ กระสุนธาตุ  g#035

Jadzayoyoyo

• Newbie
  • *
สกิลใหม่ผอบลงผอบทุกตัวจะรีสกิลหมดใช่ไหมคับ ยกเว้น สกิล โชค เชียร์ ขนของ สดชื่น ใช่ปะคับ  g#033 g#033