GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 54032

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ อัพเดตตารางการแข่งขันของวัน เสาร์ที่ 9 และวันอาทิตย์ที่ 10 แล้วนะครับ

ส่วนเทปบันทึกการแข่งขันกำลังทยอยอัพโหลดลงให้ชมกันครับ

Smile Puii'z

• Jr. Member
  • **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
ทางทีมงานได้ อัพเดตตารางการแข่งขันของวัน เสาร์ที่ 9 และวันอาทิตย์ที่ 10 แล้วนะครับ

ส่วนเทปบันทึกการแข่งขันกำลังทยอยอัพโหลดลงให้ชมกันครับ

รออยุ่ฆ่าาาา จะได้ดูตอนไหนค่ะจี  g#046     g#015 g#015 g#015 g#015 g#015

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

ดูต่อได้ที่ Gameindy Channel
http://www.youtube.com/user/gameindy#p/u/11/Aluye4fx0KU

เวรกรรม ยศบอร์ดเทสเตอร์ตอบกระทู้ประกาศอย่างเป็นทางการไม่ได้อีกแล้ว woon_angry

ฝากไปตอบเรปของจ๋าที ว่าหลังจากดูคลิปในช่องเกมอินดี้บนยูตุ๊บแล้วเนี่ย
ขอแนะนำว่าจีเอ็มภาคสนาม ควรมีบัพอ้อมกอดด่วนที่สุดถึงที่สุด เอิ๊กๆๆ ^^ g#037
(โดนสกิลทีเดินช้าเป็นเต่า เก็บภาพไม่ครบ ดูไม่มันส์เลย) g#036

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

titra

• Newbie
  • *
 woon_cry ที่ทำงานดูไม่ได้อ่ะ ใจร้ายที่สุดบล็อคทุกเวบงี้ยกเลิกเนตเลยดีมะ แงง

ปิศาจ

55+ ดูไปก็ไม่เห็นอะไร GM เดินตามไม่ทัน  สงสัยจะโดนมึนกับแช่แข็ง 
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

☺๛. บางทีก็เลว ๛.☺

• NAVY-ดอกประดู่
เซิร์พเวอร์ ใต้พิภพ

คู่ที่ 2 ทีม ชิวๆ พบ ทีม TMPFJ

ขอเตือนไรหน่อยน่ะคู่นี้ ทีม TMPEJ ถ้าสายกายภาพเเละสายเวทย์ระวังl3lade.O.T.O.Pจะโดนดูดตายถึงจะก๊อปเลือดประมาณ45K-80Kก็ตามน่ะต่อให้มีตะกรุดหรือโล่01ยศจักร-วีรชนก็ตามน่ะไม่ได้ช่วยอะไรให้มันดีขึ้นเลย

อยากรู้รอดูคลิป ทีมชิลๆเจอกับทีมThe ChillChillรอบ6ทีมเเล้วกันคับ(กิลเดียวกันเเต่เเตกต่างกันไป)

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

<ผู้ศรัทธา> The_Fake [ลูกสาว-.-ฮิตเลอร์-.-]
(ปี57เลิกเล่นถาวร)

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น

คู่ที่ 2 ทีม ชิวๆ พบ ทีม TMPFJ

ขอเตือนไรหน่อยน่ะคู่นี้ ทีม TMPEJ ถ้าสายกายภาพเเละสายเวทย์ระวังl3lade.O.T.O.Pจะโดนดูดตายถึงจะก๊อปเลือดประมาณ45K-80Kก็ตามน่ะต่อให้มีตะกรุดหรือโล่01ยศจักร-วีรชนก็ตามน่ะไม่ได้ช่วยอะไรให้มันดีขึ้นเลย

อยากรู้รอดูคลิป ทีมชิลๆเจอกับทีมThe ChillChillรอบ6ทีมเเล้วกันคับ(กิลเดียวกันเเต่เเตกต่างกันไป)

woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye  woon_bye

จะกลัวอะไร  ถ้าดูด 45-80k ก็ก๊อปเลือดให้เกิน 80 k สิเออ ^ ^ อิ อิ
 woon_555 woon_555 woon_555 ผมก็ไม่ได้เก่งขนาดนั้นหรอกครับ ทีมดีครับ อีกฝ่ายเค้าออมมือให้ด้วย

nicky01

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เริ่มแรก ชิวๆ ปะทะ ชิวๆ กันเองซะแล้ว

ชั่งเป็นอะไรที่สวยงามมากเนอะ

จับฉลากมาจริงๆ หรือ ดูจากชื่อ สมาคมเนี่ย

ให้ความสมดุลหน่อย

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

จะกลัวอะไร  ถ้าดูด 45-80k ก็ก๊อปเลือดให้เกิน 80 k สิเออ ^ ^ อิ อิ
 woon_555 woon_555 woon_555 ผมก็ไม่ได้เก่งขนาดนั้นหรอกครับ ทีมดีครับ อีกฝ่ายเค้าออมมือให้ด้วย

ผีดิบ

nicky01

woon_yes ตอนนี้คลิป ของเซิร์พดาวดึงส์ ได้นำลิ้งค์มาลงให้แล้วนะครับ อาจจะมีบางคลิปที่เกิดเสียหาย ระหว่างทางขนส่งครับ ตรงนี้ต้งขออภัยด้วยครับ  woon_yes