GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 54031

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
GM น่าจะมีกิจกรรม ทายทีมรอบชิงชนะเลิศกับรอบรองชนะเลิศ

และมีของรางวัลกับคนทีตอบถูก และเป็นการฉดเฉยทีคนอื่นสมัครไม่ทัน

จะได้มีคนติดตามเยอะๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

น่าสนใจครับ เรื่องแบบนี้ ชอบกันจริงๆ 55555+  woon_5555
แต่ติดตรงที่ว่า ถ้ามีเดิมพันเกิดขึ้น เดี่ยวจะมาดราม่าเรื่องการล้มมวยตามมานะครับ  woon_555

-_panda_-

• Full Member
                 มันส์มากครับแต่ ทีมน้อยไปนิดและความพร้อมของบางทีมอาจจะสมาชิกมาไม่ครบ แต่ก็เข้าแข่งทุกทีม
     สปิริตสุดยอดมากครับ         g#031 g#031 g#031 g#031

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
GM น่าจะมีกิจกรรม ทายทีมรอบชิงชนะเลิศกับรอบรองชนะเลิศ

และมีของรางวัลกับคนทีตอบถูก และเป็นการฉดเฉยทีคนอื่นสมัครไม่ทัน

จะได้มีคนติดตามเยอะๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

น่าสนใจครับ เรื่องแบบนี้ ชอบกันจริงๆ 55555+  woon_5555
แต่ติดตรงที่ว่า ถ้ามีเดิมพันเกิดขึ้น เดี่ยวจะมาดราม่าเรื่องการล้มมวยตามมานะครับ  woon_555

น่าสนใจนะ
แต่ว่าคงมีการดราม่าอีกจริงๆแหละ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

nicky01

• บุคคลทั่วไป
สำหรับ ข้อมูลอัพเดต ผมจะอัพเดตผลการแขงขันของทุกเซิร์พเวอร์ ขึ้นให้ชมในวันจันทร์ครับ  woon_yes

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~
น่าจะเปิดให้มีการเข้าชมนะคะ เก็บเงินนิดหน่อยเป็นเงินบิลล่าก้อยอมม ><

woon_love woon_love

My NamE O.<!!
 สถานะ :: พักยก!!!!~  g#017 g#017 g#017

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ทางทีมงานจะเข้าไปประกาศนัดหมายก่อนเริ่มกิจกรรมจริง 1 ชั่วโมงครับ  woon_yes

Q : รอบแรกที่ต้องไปรายงานตัวในวันอาทินย์ที่ 3 ทีมที่ชนะบาย ต้องไปรายงานตัวด้วยไหมค่ะ

ทีมที่ชนะบาย ไม่ต้องมารายงานตัวครับ มารายงานตัวเฉพาะตอนแข่งเท่านั้น

ปล. แข่งครั้งนี้เป็น Pre Season ครั้งแรก ดังนั้นอาจขลุกขลักบ้าง ต้องขออภัย ส่วนเรื่องเวลาแข่ง จะหาทางออกที่เหมาะสมในครั้งหน้าครับ

อ๋อ อย่างนี้นี่เอง  สรุป  เราไม่ต้องไป - -

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ท่านไหนที่อยากชม ผมแนะนำ รอชม เทปบันทึกภาพก็ได้ครับ เดี้ยวรอกลั่นกรอง และอัพโหลดก่อนนะ  woon_yes

.P a t c h a :)

วันนี้สนุกสนานมาก ^^

g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

__JIB__

• Newbie
  • *
เซงงงงงงง!!กำลังแข่งอยู่ดีๆไฟดับซะงั้น
ให้ตายสีโรบิน woon_shock

X-Burner

ท่านไหนที่อยากชม ผมแนะนำ รอชม เทปบันทึกภาพก็ได้ครับ เดี้ยวรอกลั่นกรอง และอัพโหลดก่อนนะ  woon_yes

อย่าเลยนู๋อายเค้า ตกรอบแรกแบบราบคาบ  woon_cry

.

-_panda_-

สำหรับ ข้อมูลอัพเดต ผมจะอัพเดตผลการแขงขันของทุกเซิร์พเวอร์ ขึ้นให้ชมในวันจันทร์ครับ  woon_yes

วันจันทร์แล้วน่ะเจ้านาย ผิดสัญญาจะโดนโบก  g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

ปิศาจ

วันจันทร์แล้วน่ะเจ้านาย ผิดสัญญาจะโดนโบก  g#024 g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

เห็น GM เป็นรถเมล์ หรือรถเทคซี่ไปได้ จะไปโบก   #038
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥