GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมมิตติ้งพบปะทีมงานอสุรา @TGS 2012 ไบเทค บางนา

บุคคลทั่วไป · 109 · 40791

~๐ Ryan ๐~

• Full Member

gabriel

• Newbie
  • *

เพียงเพื่อน ๆ มาลงทะเบียนในงาน  Tgs 2012 รับไปเลย หมวกที่ระลึก MOL 

* หมวกที่ระลึก Mol จะถูกส่งเข้าตัวละครในวัน พุธที่ 18 มกราคม 2555 *

สังเกตดีๆ จะเห็น เงินโซล 12 ล้าน  woon_shock = ?? บาท

Coud™

จีครับเเล้วบู้ทนี่เปิดทั้งวันหรือเปิดเเค่ เวลาที่จีบอก
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
เอ้อ TGS มันย่อมาจาก Thailand Game Show หรือเปล่าครับ แล้วทำไม ของอสุราเป็น Thailand Game Shop ละครับ  g#025

หรือว่างานนี้ จัดเต็ม สูบกันให้เกลี้ยง

ปล.ผมว่า ตัว W กะ ตัว P มันอยู่คนละฝากของคีย์บอร์ดเลยนา

ปล.2 สงสัยงานนี้ไป ต้องพกตังไปเยอะๆซะแล้วว

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อยากไปอะ แต่กัวหลงทาง
ออกนอกเขตจังหวัดชลบุรี ก็หลงทางและ
อีกอย่าง กัวรถติดด้วยอะ เซง
ประเทศไทย รถเยอะ  g#011 g#011 g#011

♥~Opea~♥

• **
  • Up To U
อยากไป แต่ไกล g#043

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

erath

• Newbie
  • *
 woon_cry อยากไป แต่ลงดอยไม่ถูกอ่ะ เมื่อไรจี จะมาบนดอยมั่งคับ (ดอยตุง)

CacAloz

จีครับเเล้วบู้ทนี่เปิดทั้งวันหรือเปิดเเค่ เวลาที่จีบอก

เวลาโดยประมาณบูทจะเปิดเวลา 10.00 น. - 19.00น. ครับ

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~