GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมมิตติ้งพบปะทีมงานอสุรา @TGS 2012 ไบเทค บางนา

บุคคลทั่วไป · 109 · 40790

pop_999

• Full Member
อยากทราบรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมครับ ถามมาได้เลย

จากรายละเอียดที่ประกาศนั้นก็มีเท่านี้ครับ เพราะครั้งนี้นั้น GAMEINDY ออกบูทร่วมกับทาง MOL ครับ จะมีกิจกรรมนิดหน่อยตามเวลาที่ได้ประกาศไว้ด้านบน

นอกจากบัตรเติมเงิน ที่ได้โซล 30% ซึ่งถ้าเติมเงินก่อนสิ้นปี เหมือนจะได้เงินโซล เยอะกว่า ในงานเกมส์แล้วมีอะไรมาขายบ้าง
ให้รายละเอียด เยอะๆ หน่อยคับ

ตามนั้น ขอรับ ท่าน เปเป้  น้องอยากเสียตังส์  g#010

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

Maria_Rocco

• Newbie
  • *
  • อุ๊ย ตาย ว้าย กีสส

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
อยากทราบรายละเอียดอะไรเพิ่มเติมครับ ถามมาได้เลย

จากรายละเอียดที่ประกาศนั้นก็มีเท่านี้ครับ เพราะครั้งนี้นั้น GAMEINDY ออกบูทร่วมกับทาง MOL ครับ จะมีกิจกรรมนิดหน่อยตามเวลาที่ได้ประกาศไว้ด้านบน

ทำไมไม่มีกิจกรรมวันที่ 13 หรอครับ  woon_shock
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

TAMA

• Sr. Member
ไปไม่ถูกลงรถไฟฟ้า สาถานีไหน - -*
ลง BTS สถานีบางนาครับ จะมีทางเดิมเชื่อมเข้าไปถึงไบเทคครับ g#031

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา

ExCuseMe

.P a t c h a :)

อยากได้ตุ๊กตาเสือน้อยเบงกอลแหะ
 g#021 g#021 g#021

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019