GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เลื่อนเวลาเปิดระบบ ของขวัญจากใจทีมงาน เป็นเวลา 15:00 น.

biroxionn

• Newbie
  • *
ชอบเหรดวะ  คนไทยเสียนิสัย ตรง ชอบเหรด นี่แหละ ต่างชาติถึงไม่อยากจะร่วมธุรกิจ ด้วยไง เพราะงี้แหละ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_yes woon_yes woon_yes

Rhythm..z

• Newbie
  • *
จีค่ะ นี้มันบ่าย 14.00 ละนะ รับแล้วมะเหนดั้ย ตกลงเวลา เท่าไรกันแน่ จะได้รับถูกเซงนะ !!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
บอกมาเลยดีกว่าอีกกี่นาทีเสียเวลากดเข้าระบบ เสียเวลารอ เอาให้มันชัวร์ค่อยประกาศ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

♥~Opea~♥

• Jr. Member
  • **
  • Up To U
ยังเหมือนเดิม g#031

เหนื่อยนัก...ก็พักบ้าง ♥
ไม่ได้ " แรง " โดยสันดาน
แต่..ประสบการณ์สอนให้ " แกร่ง "

Maria_Rocco

• Newbie
  • *
  • อุ๊ย ตาย ว้าย กีสส

-Ai-

• Full Member
รอตั้งแต่ เที่ยง เลือนเรื่อย ๆเลยครับ

เอาเป็นเลื่อนไปถึงวันที่ 30 เลยก็ได้นะ   g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

CacAloz

เลื่อนระยะเวลาเป็น 15.00 น. นะครับผม

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
  g#013