GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีรับของขวัญจากทีมงาน อสุรา ขอมอบให้เพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 100 · 41647

YaMaToKeNRilSiA

• Newbie
  • *
ว่างๆ ทำแว่น ยี่ห้อ อสุรา ขายสิ พี่ เผื่อ เปง แบบ เลแบน

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
เป็นกำลังใจให้ครับทีมงาน รีบๆแก้นะ อยากได้หมวก  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

.P a t c h a :)

• Full Member
g#027 g#027 g#027

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

.P a t c h a :)

ยังเข้าไม่ได้เลย TT
 g#043 g#043 g#043

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ว่าจะกดก่อนไปเรียนแต่

ขออภัยขณะมีปัญหาขัดข้องบางประการ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบ woon_shock

ไปเรียนแล้วกลับมากดกะได้ g#003

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
อยากได้กอนไปทำงานอะ ไม่งั้นต้องรอพรุ่งนี้ เซงๆๆๆ woon_hurt woon_hurt woon_hurt
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

saksit

• Newbie
  • *
ขออภัยขณะมีปัญหาขัดข้องบางประการ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบ
มันเป็นแบบนี้อ่ะ
 woon_cry   woon_cry    woon_cry    woon_cry
 woon_huh   woon_huh    woon_huh   woon_huh

♥ creammy ♥

• **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥
 woon_huh เมื่อไรจะเข้าได้สักที  woon_cry
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~
ตอนนี้ระบบขัดข้องช้่วคราว ทางทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ค่ะต้องขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
อีกนานไหมคะ

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553

mining002

• Newbie
  • *
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o
  หาก เธอ จะมี ใหม่ ก็ช่าง ยังไงฉันก็ไม่ สำคัญ ต่อ เธอ
  woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o

Pyromancer_R

• Newbie
  • *
งง ว่าทำไมไอดีผมมันไม่ผ่านเงื่อนไข ทั้งๆที่ผมก็เติมเงิน

เบื้องต้นได้แจ้งไปทาง Support แล้วน่ะครับ ฝาก จีเอมดูให้ทีน่ะครับว่าทำไมไอดีนี้ของผมถึงใช้ไปรับ Code ไม่ได้   ส่วนไอดีอื่นๆของผมนั้นรับได้ปกติคับ

Wildman

• Hidden Master
จีครับทำไมหมวกที่ขาดหัวสีแดงของผมมันหายละตอนเปิดตัวละครอีกครั้งอะหายไปเฉยๆเลย