GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีรับของขวัญจากทีมงาน อสุรา ขอมอบให้เพื่อนๆ

บุคคลทั่วไป · 100 · 41645

highter0

• บุคคลทั่วไป

ทางทีมงานขอขอบคุณเพื่อนที่ได้ให้การสนนับสนุน อสุรา มาตลอดปี ในปีใหม่นี้ทีมงานขอมอบของขวัญพิเศษจากใจทีมงาน มาให้เพื่อนๆ ที่เคยเติมเงิน อสุรา ในปี 2554 ช่วงวันที่  1 ม.ค. 54 - 18 ธ.ค. 54  (เพื่อนๆ จะสามารถรับ CODE ของขวัญปีใหม่ได้ที่ www.asura.in.th สำหรับเกมอสุรา ตั้งแต่วันที่ 4 ม.ค. 55 นี้เป็นต้นไป จนถึงวันที่ 30 ม.ค. 55 ) 

วิธีการขอรับรางวัล

1. เข้าที่ www.asura.in.th คลิกรับกล่องของขวัญ หรือ เข้าที่นี่

2. กรอก Id เข้าไปเลยย

3. จะได้รับ Code นำไปเติมเลย

ปล. ถ้าหากไม่ได้เคยเติมเงินใน Id นั้นระบบจะขึ้นแบบนี้ค่ะ

สุดท้ายนี้ทีมงาน อสุรา หวังว่าของขวัญปีใหม่กล่องนี้จะถูกใจ และสร้างความสุขให้เพื่อนในปีใหม่นี้และทางทีมงานต้องขอบคุณเพื่อนๆ ที่ให้การสนับสนุนเราเสมอมาค่ะ

ตั้งแต่เวลา 12:00น วันนี้ ถึง 12:00น วันถัดไป ในระบบจะมีโค๊ดอยู่ 2,000โค๊ด จะรับโค๊ดได้ไม่เกินนี้ และระบบจะรีเซ็ตเวลา 12:00น ของทุกวัน

หมายเหตุ : รายละเอียดอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม

รายละเอียดกล่องสุ่มหมวกมหัศจรรย์!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2012, 12:55:20 โดย จีเอ็มทามะ »

RoziiMini

• Newbie
  • *
ขออภัยขณะมีปัญหาขัดข้องบางประการ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบ

มันขึ้นแบบนี้อะค่ะ

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

YaMaToKeNRilSiA

• Newbie
  • *
ขออภัยขณะมีปัญหาขัดข้องบางประการ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบ

เหมี๋ยนกัลเลย

Ammy

• Newbie
  • *

คืออะไร ตอบด่วน

woon_angry woon_angry

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แก้ไขด่วนเย็นกลับไปเล่นไม่ได้โดน  G#007

คืออะไร ตอบด่วน

woon_angry woon_angry

เหมี๋ยนกัลเลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *

ของผมก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกันคับ

♥♥ไอซ์จัง♥♥

• Jr. Member
  • **
  • โปรดส่งใครมารักฉันที
    • [url=http://th.picjoke.net][img]http://n1.picjoke.net/useroutputs/213/2012-03-14/1-th-d692dd8f22c1267bf0eef30d5ecc4a3f.gif[/img][/url]

ของผมก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกันคับ
g#013เหมือนด้วย g#023 g#013

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
แล้วถ้ามีหลายไอดี แล้วพอรับโค๊ดมาแล้วเติมใส่ไอดีเดียวได้เปล่าครับ

highter0

ตอนนี้ระบบขัดข้องช้่วคราว ทางทีมงานกำลังแก้ไขอยู่ค่ะต้องขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

highter0

แล้วถ้ามีหลายไอดี แล้วพอรับโค๊ดมาแล้วเติมใส่ไอดีเดียวได้เปล่าครับ
ได้ค่ะ

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ยังรับไม่ได้เลยครับจีอยากได้อ่า
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

YaMaToKeNRilSiA

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 ดีมาก คั่บ ใส่ใจ มาแจ้ง มาแจง ผม จารอดู นะ คั่บ เปง กำลังใจ สุสุ

nightjusmin

• Full Member
คือถ้ารู้ล่วงหน้าจะเติม 28 บาท สัก 100 ไอดี เผื่อได้แว่นแดง หูเอลฟ์มาใส่เล่น  woon_555 woon_555 woon_555