GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 4 มกราคม 2555

บุคคลทั่วไป · 61 · 29097

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
 กล่องนี้เป็นของขวัญกล่องที่5 โดยที่จะได้เฉพาะคนที่เติมเงินในช่วง  1 ม.ค. 54 - 18 ธ.ค. 54 จ้า
รายละเียดอื่นๆ ไปดูเอาเองนะ

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
ค้อนแรร์กับดาวแรร์ ยังเป็นหมันเหมือนเดิม

ดองกันต่อไป ด้วยเหตุผลทางเทคนิค ซึ่งก็ดอง เทคนิค ต่อด้วยเช่นกัน  g#023  แต่ก็ขอบคุณที่พวกท่านยังอุตสาห์ มีรายการอัพเดท ขึ้นมาให้ทราบกันก่อน   g#014

ดองไว้นานๆ รสชาติ คงจะกลมกล่อมน่ะ อ๊ากกๆ  g#009

หาว่าดองอยู่นั้นละก็บอกไว้แล้วน่าว่าจะทยอยๆ เพิ่มเติมในส่วนของไอเทมแรร์  g#021

ทยอยๆ หรือคิดความสามารถไม่ออกครับ  woon_555 woon_555  ว่างๆน่าจะให้ผู้เล่นช่วยคิดความสามารถนะ จะได้ออกมาพอใจ และ เสร็จไวด้วย  woon_555 woon_555

ก็ควรจะให้โอกาสจีบ้างครับ  ผมเล่นมานานผมก็รุ้ว่าเขาดองไว้นานจริง

แต่คนเรามักไม่ชอบการจู้จี้อยู่ละ

ยิ่งเร่งมากเป็นผมนี่ไม่ทำเลยครับ

.P a t c h a :)

• Full Member
g#019 g#019 g#019

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
อาวุธกว่าจะได้ ข้ามกี่ปีเนี้ย  woon_shock

แล้วรองเท้า เกราะ ผ้าคลุม ไม่ต้องดองรอความสามารถแล้ว หลายปีแล้ว เกมล่มก็คงยังไม่เสร็จ woon_angry
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

jayadize<Iพี้ยu>

• **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
มาโร มาโร มาโร มาโร 

น่ารักอ่าาาาาา
woon_love woon_love

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

pop_999

ค้อนแรร์กับดาวแรร์ ยังเป็นหมันเหมือนเดิม

ดองกันต่อไป ด้วยเหตุผลทางเทคนิค ซึ่งก็ดอง เทคนิค ต่อด้วยเช่นกัน  g#023  แต่ก็ขอบคุณที่พวกท่านยังอุตสาห์ มีรายการอัพเดท ขึ้นมาให้ทราบกันก่อน   g#014

ดองไว้นานๆ รสชาติ คงจะกลมกล่อมน่ะ อ๊ากกๆ  g#009

หาว่าดองอยู่นั้นละก็บอกไว้แล้วน่าว่าจะทยอยๆ เพิ่มเติมในส่วนของไอเทมแรร์  g#021

สรุปแล้ว ท่านเองก็ยอมรับว่าทีมงานดองงาน สรุปแล้ว ข้ามมาปีใหม่แล้ว พวกท่านก็ไม่พัฒนา ในเรื่องความก้าวหน้าในการทำงาน
(แล้วมันจะข้ามไป ถึงปีห้าไหมละ ผมกลัว ว่ามันจะอร่อย ท่าทางจะชอบ มาม่า นะพวกท่านน่ะ  g#035)

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

DevilDream

• **
มาโร สุ่มเกิดหรอครับ g#003 g#003
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

MarCus_KP

blade1

• Newbie
  • *
กล่องสุ่มหมวกนี่มีเงื่อนไขเพิ่มเติมไงบ้างคับ  รู้แค่ต้องเติมเงินภายในปีที่แล้ว
แต่จำนวนเงิน เท่าไหร่ ยังไง  หรือให้จำกัดแค่ไอดีที่เติม/1กล่อง  อยากได้รายละเอียดนะคับผม

`the soldier.

พอกดกล่องกันหมดแล้ว อยากให้หมวกต่างๆที่ยังไม่มีที่มาว่าจะหาได้ยังไงก็อยากให้ลงด้วยทีเถอะครับ เพราะเยอะอยู่ครับที่ไม่มีที่มา แต่ละหมวกนั้น สวยๆ เท่ๆ ทั้งนั้นเลย  อยากช่วยลงด้วยครับ

benzaa

• Newbie
  • *