GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของขวัญปีใหม่สุดพิเศษ จากใจทีมงานเกมอสุรา

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
กล่องที่ 5
 นี่ต้องเติมเงินตั้งแต่กี่บาทขึ้นรึครับ...

ขอแค่มียอดเติมเงินครับ กี่บาทก็ได้ในช่วงวันที่  1 ม.ค. 54 - 18 ธ.ค. 54
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

.P a t c h a :)

ขอบคุณพี่ๆทีมงานนะคะ ^^

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
หาดใหญ่น้ำท่วมอะครับ ช่วยยืดเวลาซักหน่อยได้ไหมยังไม่ได้รีสกิล

Basagon

• Newbie
  • *
ผมเห็นตัวรีหน้าเบน ไม่เห็นมันบอกว่ารีได้ครั้งเดียว พอรีไปลองสายอื่น ทั้งสองตัวละคร จะรีกลับเพิ่งจะรู้

ตัวแรกรีบรีกลับไปใช้งานและเสียไป 28500 โซลแล้ว  เหลืออีกตัวยังไม่รี

ถ้าจะให้รีน่าจะให้รีแบบไม่จำกัดในช่่วงนี้ไปเลย น่าจะดีกว่านะ เพราะแต่ไหนแต่ไรก็ทำแบบนี้ พอมารอบนี้รีได้ครั้งเดียว เสร็จโจรเลย ไม่อยากจะคิด

เห็นแบบนี้แล้วไม่ทำให้รีได้เรื่อยๆ ในช่วงเวลาหนึ่งเหมือนเดิมที่เคยทำมา ก็อาจจะอดคิดไม่ได้ว่า เราก็แค่เสียค่าโง่ให้แล้ว

PimeR~♥

• **
  • ปล่อยวาง..~♥
ผมเห็นตัวรีหน้าเบน ไม่เห็นมันบอกว่ารีได้ครั้งเดียว พอรีไปลองสายอื่น ทั้งสองตัวละคร จะรีกลับเพิ่งจะรู้

ตัวแรกรีบรีกลับไปใช้งานและเสียไป 28500 โซลแล้ว  เหลืออีกตัวยังไม่รี

ถ้าจะให้รีน่าจะให้รีแบบไม่จำกัดในช่่วงนี้ไปเลย น่าจะดีกว่านะ เพราะแต่ไหนแต่ไรก็ทำแบบนี้ พอมารอบนี้รีได้ครั้งเดียว เสร็จโจรเลย ไม่อยากจะคิด

เห็นแบบนี้แล้วไม่ทำให้รีได้เรื่อยๆ ในช่วงเวลาหนึ่งเหมือนเดิมที่เคยทำมา ก็อาจจะอดคิดไม่ได้ว่า เราก็แค่เสียค่าโง่ให้แล้ว

ให้รี หลายรอบได้  ยาลืม ยาหวน จะขายออกหรอพี่..

ต้นปี หาตังเข้าบริษัทกันหน่อยจิ.. ผู้เล่นได้โบนัส ทีมงานก็อยากได้น้า...

G#007 g#010 g#014

อุ๊บ..!! เขียนอะไรออกไปเนี้ยเรา..

นู๋ไม่รู้ นู๋มาวว ว ว ว... ว ~♥

มารศาสตรา

เลื่อนวันเปิดกล่องของขวัญปีใหม่ไปยันวันที่ 11 มกราคม ทั้งที โบนัส 1-4 ไม่เลื่อนตามด้วยเลยละครับ

CacAloz

เลื่อนวันเปิดกล่องของขวัญปีใหม่ไปยันวันที่ 11 มกราคม ทั้งที โบนัส 1-4 ไม่เลื่อนตามด้วยเลยละครับ

เลื่อนให้แค่ 1 วันค๊าฟ หึหึ  woon_555

มารศาสตรา

เลื่อนให้แค่ 1 วันค๊าฟ หึหึ  woon_555
เยอะ มวากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยเนอะ

มากกว่าคำถาม

• **

งงครับ ที่เลื่อนคือ กิจกรรมอันใหน เปิดกล่องปีใหม่หรือกิจกรรมของขวัญปีใหม่สุดพิเศษ1-4

มารศาสตรา

เซิฟดาวดึงส์ ทำไมเปลี่ยนจาก*200 เป็น *100 ครับ ขอคำตอบด่วนเลย (ตื่นๆมีเรื่องแล้ว)  g#024 g#024 g#024 g#024

♥♥13_13oY2♥♥

• **