GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ห่ะ จีเอ็มมาดูหน่อยก็ดีนะครับ

euro1325

• Newbie
  • *
 คือว่า เสนอไปเลย เวลา เปิดเซิฟจริงจะได้ไม่บ่นกัน
1 เกมส์นี้มีระบบเพิ่มเพื่อน มีระบบแลกเปลี่ยน มั้ยครับ ระบบขายของด้วยนะ
2  เกมส์นี้ตีมอสเตอร์ยากไป คือ ตีตัวนึงเนี่ยเกือบตายทุกที่เลย
3 วิ่งมันวิ่งช้าไปมั้ย ??
4 พวกทุ่งหญ้า อ่ะ มันบังมอสเตอร์ไปนะ
5 มอสเตอร์ หายากจัง หรือ มอสเตอร์มันเกิดช้าหรอ
6 เสื้อผ้ามันไม่ค่อยเปลี่ยนไปเลยนะ
7 สเตตัสเป็นแบบไหน
8 ผมสนับสนุนเกมส์ไทยนะครับ ^^
9 ตอนนี้ 10.15 นาฬิกา เซิฟปิดทำไมหรอครับ
 woon_huh woon_huh ผมสนับสนุน เกมนี้มาก ผมชอบ บอกตรงๆ แต่ระบบมันยังไม่พร้อม ผมเข้าใจ แต่ผมเสนอไว้ครับ