GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิล ทัณแห่งเทพ เป็นสกิลที่โกงไปครับ

.'

• Newbie
  • *
ไม่ใช่ว่าสักแต่คิดถึงแค่เซิฟนรกนะครับ นึกไปถึงเซิฟเวอร์หลักด้วย สกิลจิตไม่ได้เก็บง่ายๆนะครับ ของเซิฟเวอร์หลักไม่มีแจกนะ แล้วNPCปั้มเวลไม่มีด้วย
แล้วถ้าทดสอบจิงๆลองเอาไปเปรียบเทียบกับความเป็นจริงที่เซิฟหลักด้วยนะครับ ไม่ใช่เพ้อฝันอยู่ในแค่เซิฟทดสอบแค่นี้ละ บาย  woon_bye
ชอบจังโพสนี้ ถูกใจจ  woon_sunny

เรียว

• Jr. Member
  • **
ไม่ใช่ว่าสักแต่คิดถึงแค่เซิฟนรกนะครับ นึกไปถึงเซิฟเวอร์หลักด้วย สกิลจิตไม่ได้เก็บง่ายๆนะครับ ของเซิฟเวอร์หลักไม่มีแจกนะ แล้วNPCปั้มเวลไม่มีด้วย
แล้วถ้าทดสอบจิงๆลองเอาไปเปรียบเทียบกับความเป็นจริงที่เซิฟหลักด้วยนะครับ ไม่ใช่เพ้อฝันอยู่ในแค่เซิฟทดสอบแค่นี้ละ บาย  woon_bye
บ่นจวยไรครับ

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
มีอีกทางเลือกครับ ไม่ต้องปรับ หัดหาตังแล้วซื้อยาครอบจักรวาล แม้ต้านทานคุณจะน้อยแต่คุณก็หลุดบัฟเกือบร้อยเปอร์เซ็นต์ เข้าใจตรงกันนะะะ  g#031

เดี๋ยวนะ คือต้านทานมันใช้กับทัณเทพได้เหรอ ตกลง  woon_huh
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

เรียว

• **
เวลาโดนดีบัฟมันก็น้อยลงปะครับ ลองไปซื้อมาใช้สักครั้งสิครับ จะได้รู้

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เวลาโดนดีบัฟมันก็น้อยลงปะครับ ลองไปซื้อมาใช้สักครั้งสิครับ จะได้รู้
เก่งจังไปกินจวยไรมา
Never mind .

เรียว

• **
เก่งจังไปกินจวยไรมา
ขวยไรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

samunpai1

ผมว่าไม่โอสะเท่าไหรนะครับ สำหรับพาลาถ้าเอาต้านทานมากันละจะมี ทัณแห่งเทพ ไว้ทำไมมีไปก็ไม่ได้ช่วยไรเลย แต่ผมว่าพาลามันโกงไปจริงครับ สำหรับคนทดสอบ มีแต่ของที่เพิ่มโจมตีให้แรงขึ้นทั้งนั้น เลือด 2m พาลาสกิลเดียวกะล่วงครับ  woon_no woon_no
ของเบิกทดสอบมันยศเทพทั้งตัว ของท๊อประดับสูงสุด ของเพิ่มป้องกันกับเลือด แหวนไฟอาชีพอื่นใส่ไม่ได้? เลือด2mพาลาตีทีเดียวตายตลก ไม่ใช่จีเอ็ม อย่าโม้ให้มันมาก เวอร์วัง  g#032 g#032 g#032

ZoDiC คนเดิม

ยังไงก้ได้ อย่าให้พาลาดันจิต ใช้ทัณฑ์เทพก็พอ ติดบัพนานซิบ

0mospynice0

• **
s
เก่งแต่ในเซิฟทดสอบอ่ะแหละมึงอ่ะเซิฟนั้นมันสบายๆไงพวกเด้กกากอย่างมึงเลยไม่รุ้ว่าเซิฟหลักกว่าจะได้ไรมาแต่ละอย่างมันลำบาก
เชินมโนเพ้อฝันในนรกเถอะสัส

เรียว

• **
s
เก่งแต่ในเซิฟทดสอบอ่ะแหละมึงอ่ะเซิฟนั้นมันสบายๆไงพวกเด้กกากอย่างมึงเลยไม่รุ้ว่าเซิฟหลักกว่าจะได้ไรมาแต่ละอย่างมันลำบาก
เชินมโนเพ้อฝันในนรกเถอะสัส
บ่นควยไร คนเป็นเพื่อนเขาจะคุยกัน อิอิ

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
555555555555555555555
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

-Mintra.

• Newbie
  • *
ทุกวันนี้ที่พาลาหากินได้เพราะทัณเทพนะ ยิ่งเซิฟหลักพาลาบางตัวของไม่เต็ม+เดจาไม่เท่าไหร่ ทัณเทพมันก็ถือว่าไม่โกงหรอ (ในความคิดนะคะ)    woon_yes woon_yes

hitashi.

• Newbie
  • *
กูฮา วะ ตอนนี้อยู่ในเซิร์ฟนรกบอกว่าโหดไม่ยอมเชื่อ พอไอ้คนที่แข่งจนได้แช้มเป็นพาลาเท่านั้นละ แม่งปรับเลย ไอ้สัตว์เอ้ยย ๆ ไหนบอกไม่โกงไง ฮ่าๆ ๆ ๆ

NegreDo

• **
ทุกวันนี้ที่พาลาหากินได้เพราะทัณเทพนะ ยิ่งเซิฟหลักพาลาบางตัวของไม่เต็ม+เดจาไม่เท่าไหร่ ทัณเทพมันก็ถือว่าไม่โกงหรอ (ในความคิดนะคะ)    woon_yes woon_yes

พาลาหากินตรงหอกทลายสวรรค์ได้นะ 3.5วิ ทำไรได้หลายอย่าง อิอิ