GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ สำหรับถามตอบ ทุกอาชีพ วิธีการเล่น การใส่ไอเทม การเก็บเลเวล ถามมาตอบไป

gatzazeed

• Newbie
  • *
แนะนำการเก็บเวลหน่อยครับ จุ1-6เลยนะครับ ภายใน1เดือน จุ6จิต14ไหวป่าวครับ กูรูบอกที
แล้ว ระดับC3 1-10 ใช้เวลาฝึกกี่วัน ครับ

max_rj7

• Newbie
  • *
ขอวิธีเล่นเบอหน่อยคับ สายขวานใหญ่
หน่อยคับ ไม่ได้เล่นนานแหละ
สกิว สเตตัสอัพยังไง แนะนำหน่อยคับ
เน้นแค่เก็บเวลก้อพอคับ(หมดตัวมี10mเองอ่ะ) woon_love woon_love
ที่เก็บเวลด้วยก้อดีคับ woon_sunny

kwang159

• Newbie
  • *
อยากถามครับ อาชีพเผ่า เล่นอาชีพไรดี (เก็บเลเวล)พร้อมของใส่ครับ งบไม่เยอะ เอาแบบเวลคนเดียวได้ครับ ครอบคุณครับ