GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซนจูเรี่ยน - บทพื้นฐานและวิถีกองทัพ

mariomaxtot2

• Newbie
  • *
ของเซนจูเรี่ยน  ปืนลูกซองตู้ แหวนไฟ เกราะไฟเซน หมวกแม่น ยังขาดอะไรอีกไหมครับ
  เท้า ผ้าคลุม  หน้ากาก  ใส่ไรดี พืงกลับมาเล่น ของแบบนี้ พอไปได้ไหมครับ

cassa

• Newbie
  • *
ของเซนจูเรี่ยน  ปืนลูกซองตู้ แหวนไฟ เกราะไฟเซน หมวกแม่น ยังขาดอะไรอีกไหมครับ
  เท้า ผ้าคลุม  หน้ากาก  ใส่ไรดี พืงกลับมาเล่น ของแบบนี้ พอไปได้ไหมครับ
เซิฟไหนอะคับถ้า สวรรค์อย่าเล่นเลยครับเท่าที่เห็นมี Violet Bose_Dose ไรนี่ เล่นอยู่ 2 คนทั้งเซิฟ
ของใส่ก็ปืนตู้ครับ เกราะทอง แหวนธาตุ
ส่วนตัวผมมีอยู่นะตัวหลักเซิฟวุ้นวันวานเมื่อก่อนเดวนี้ผมเลิกละอสุรา ทีมงานไม่ปรับไรเลยเซน เปนไงเมื่อตอนโปเจควันวันนี้เปนแบบนั้น
คลุมก็ โมนีแต๊กครับ ชอบ สะท้อนก็ใบมีด เล่นปืนก็ใส่ โมนีเเต๊ก คลุมของ แม๊กนี่โต้ xเม็น - -  เวิคกว่าคับ
เท้าก็ 93 มีปัจจัยเยอะก็หา 98ฟิวต่อเนื่อง จัดเลยคับ
ไม่ได้เล่นนาน คิดถึงแฮะ เซนจูเรี่ยน รอวันนึงถ้าทีมงานปรับให้ดี หรือถ้าเกมไม่เจ้งไปก่อน หรือถ้าเปนคลาส 3 จะกลับไปเล่นนะ จดไอดี รหัสแปะฝาบ้านอยุ่

RainBoW001

• Jr. Member
  • **
เดียวนี้ เซนสายปืนอัพสเตตัสยังไงครับ  woon_huh

!!!-{{{Super Spin}}}-!!!

cassa

• Newbie
  • *
เดียวนี้ เซนสายปืนอัพสเตตัสยังไงครับ  woon_huh
ใส่โมก็ ลง Agi ตัน เบา 95 ไปคับ
ใบมีดก็ vit ไป  ตัน วัลคีรี่  หรือ เกราะทอง ไปคับ
ปล. เกราะทองผมเฉยๆคับ

แล้วแต่ของใส่อะคับ