GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~*•VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์•*~ !•~คSoบครัวสุดเอ๋O •*•IIต่IIสuจาอUอุ่u!!~~ :: Season III

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
รักจอยยยยยย
รักมุกกี้้ >////<

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

l3ut ~ II

ขุดๆุผุดดำว่าย  g#032
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

The-Last-Supper

• Newbie
  • *
  • -..พลังแห่งความมืด ProJect One.
woon_sad1

อยู่ตรงนั้นเธอคิดถึงฉันมากเท่าไหร่ ?
อยู่ตรงนี้เธอรู้ไว้เลยว่าคิดถึงเธอ ... จนล้นหัวใจ ♥ 

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ชุดว่ายน้ำไม่มี เอา บีกินนี้ ไปแทนได้มัย เจ็จอย  woon_555 woon_555 woon_555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

❤ Anny◕‿◕❤

คนที่อยู่ก็ยังหายใจต่อไป..
คนที่จากเขาคงจะนอนหลับไหล..อยู่ในคืนนี้
คิดถึงเธอทุกนาที..ที่ฉันนั้นต้องอยู่คนเดียว

ขอบคุณทุกความเป็นห่วงนะสำหรับในเกม
แต่ในบอดเฮฮากันเกิ๊น  g#037

ปล. ลาอีกหลายวอเลยละ

Goodbye...

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวแอนนี่ด้วยนะ  ที่เสียทั้งตาและแม่ไปพร้อมๆกัน
พวกเราขอเปนกำลังใจให้แอน  อย่าท้อแท้  ขอให้รู้ว่าพวกเราทุกคนเปนห่วง
ตอนนี้ จะทำ จะิคิดอะไร ขอให้ใ้ช้สติเปนที่ตั้งนะ  อย่าวู่วาม
ขอให้คิดถึงคนที่ยังมีชีวิตอยู่
คนที่จากไปเค้าจะได้ไม่ห่วง
ขอให้เข้มแข็งไวๆ กลับมาสู้ต่อไป