GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว๊า ! แย่จัง โดนจีอาสาส่งเข้าคุก T T

whatever

• Jr. Member
  • **
  • c
 g#046เค้าทำหน้าที่เค้าถูกต้องแล้ว
มีคนก่อกวนภารกิจ แค่ขอความร่วมมือดีดี
ไม่เชื่อฟังก็ต้องใช้วิธีนี้ นะจร้า

g#031 g#031 g#031 g#031

r3fd4rffff

• **
ถึง คุณจะถ่ายรูปคุณก็ไม่มีสิทธิ์ทำเเบบนี้ ผมถาม หน่อย นั้น เกม คุณหรือเเมพของคุณหรอ

◕.◕"

• **
  • ขิงดอง™™™™
"เอาใจเค้ามาใส่ใจเรา"

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

l3ody-Knight

• Full Member
  • *~ Ca$p€r ~*
ถึง คุณจะถ่ายรูปคุณก็ไม่มีสิทธิ์ทำเเบบนี้ ผมถาม หน่อย นั้น เกม คุณหรือเเมพของคุณหรอ
woon_yes

ผมรู้คุณก็เกรียน

สะกดคำว่า มารมาท เป็นไหมค่ะ ต้องให้พูดอีกกี่รอบถึงจะหยุดสร้างปัญหา

สะกดคำว่า มารมาท เป็นไหมค่ะ ต้องให้พูดอีกกี่รอบถึงจะหยุดสร้างปัญหา

มารยาท

whatever

• **
  • c

มารยาท

มารยาท

l3ody-Knight

• Full Member
  • *~ Ca$p€r ~*
woon_shock

ผมรู้คุณก็เกรียน

-Jas_Minne-

• Newbie
  • *

มารยาท

มารยาท

มารยาทเค้าคงไม่มี คงมีแต่มารยา

whatever

• **
  • c

มารยาท

มารยาท

มารยาทเค้าคงไม่มี คงมีแต่มารยา

กระโดดทับไลท์จร้า

r3fd4rffff

• **

มารยาท

มารยาท

กระโดดทับไลท์จร้า
มารยาทกับกดของเกมมันเหมือนกันหรอ เเล้วจีเอ็มอาสา มีมารยาทไหมที่ส่งเค้า

v_xxx101_v

• **
เจ้าของกะทู้เค้าบอกเอง เค้ากลับมาที่เดิม 4 รอบ แล้วจะกลับมาทำใม เจตนาคืออะใร คนหลายคนต้องนั่งรอกว่าจัดระเบียบได้ ต้องเสียเวลาเท่าไหร่ คนอื่นเค้าผ่านไป-มา ก็ไม่มีปัญหา อะใรนิ ไม่มีแมพของใคร ผ่านได้  เจตนาทุกอย่างของเจ้าของกระทู้มันอยุ่รูปเค้าเอาลงนั่นแหละ บอกก็แล้ว อะใรก็แล้ว ไม่หยุด ถ้าไม่ขังคุก คนอื่นๆที่เค้าต้องรอถ่ายรูปจัดวิว กัน จะเสร็จมั๊ย ถ้ามันไม่เลิกกวนจนตี 2 ตกลงต้องรอให้เจ้าของกระทู้นอน ก่อนหรือไง ถึงจะได้ถ่ายรูปกัน ที่เจ้าของกระทู้ ทำมันเข้าข่ายสร้างความเดือดร้อนลำคาญ ให้กับผู้เล่นคนอื่น นะ มีสมองก็หัดคิดตามหน่อย ว่าอะใรคือเจตนาที่แท้จริงของเจ้าของกะทู้ 

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ผมก็เคยถูกปองร้าย จับยัด168แหนะไม่ได้วอไปเป็นอาทิตย์ๆ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
กิจกรรมอะไรเหรอ? ถ้ากิจกรรมของเซิร์ฟแล้วมีการก่อกวนก็คงใช้อำนาจจัดการได้
แต่ถ้าเป็นการถ่ายรูปในสมาคมเฉยๆ คงเป็นการใช้อำนาจเกินกว่าเหตุนะค่ะ
ถ่ายรูปสมาคมก็เข้าไปถ่ายในปราสาทหมดปัญหาคนนอกก่อกวนแล้ว
แมพสาธรณะจะห้ามหรือด่าคนอื่นคงลำบาก เฟิร์สก็โดนพวกฝึกซี3ในแมพแมนเดรกด่า
อ้าวก็ข้าน้อยจะทำเควสอ่ะ นี่แมพท่านที่เคารพคนเดียวหรือ?
ปล.แสดงความคิดเห็นเฉยๆ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ผมก็เคยถูกปองร้าย จับยัด168แหนะไม่ได้วอไปเป็นอาทิตย์ๆ

นั้นไงเทพจัดพวกจับยัดคุกเลย อิอิอิอิ   #038 #038 #038