GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความกรุณาจีเอมพิจารณากรณีนี้ จะเข้าใจเหตุที่อ้อมกอดแห่งลูซิสยังไม่สมดุลย์

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมอยากทราบว่า จขกท. เล่นอาชีพอะไร เลเวลเท่าไหร่ อัพสกิลแบบไหน
วิธีเล่นเกมเป็นยังไง ทำไมถึงไม่ได้รับประโยชน์จากอ้อมกอดแห่งลูซิส
แล้ว จขกท. เคยได้สัมผัสสกิลที่ติด debuff แบบไม่คิดต้านทานบ้างหรือไม่
อยากทราบแค่นี้ก่อนครับ ได้คำตอบแล้วผมจะมาคอมเม้นต่อ ^^
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
http://forum.gameindy.com/index.php?action=profile;area=lists;sa=ignore > พิมพ์ muutun ตรงช่องข้างล่าง เลือกชื่อมัน แล้วกด add

เหยดดดด เบลจัง โหดแท้ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
คนมันจะเป็นเอามากอ่ะน่ะ  #038 #038
คหสต. เเล้ว จกท ห่านี้ ชอบเข้าไปโพสต์เรื่องอ้อมกอดนี้ใส่กระทู้อื่นๆที่ไม่ได้เกี่ยวกับกระทู้นั้นๆเลย
ท่าทางจะเป็นเอามาก  g#003 g#003

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Full Member
  • **
เบลเค้าดูไม่ได้อะ  g#002

ว่าไม่อยากจะตอบ ละนะ

ถ้าอยากให้สมดุลในมุมมองของคุณเจ้าของกระทู้คนเดียวนะครับผมมีคำแนะนำเพื่อเป็นทางเลือก ดังนี้

1. เทคโอเวอร์บริษัทดีบัส และเกมอินดี้ เพื่อให้ได้อำนาจ ซีอีโอ มาสั่งโปรแกรมเมอร์ให้แก้สกิลให้สมดุลตามที่ตัวเองต้องการ

2. ร้องเรียน สคบ. เพื่อให้บังคับใช้กฎหมายสำหรับผู้บริโภค เนื่องจากบริษัมเกมเอาเปรียบผู้บริโภค ทำสกิลไม่สมดุลออกมาให้เล่น ผู้เล่นเสียประโยชน์ในการเล่น (อะไรบ้างใส่ไปเลย)

3. วางระเบิดบริษัทแม่มเลย ทำเกมไม่สมดุลดีนัก ผมรู้ที่ตั้งบริษัท ถ้าจะเอาแผนที่บอกเดี๋ยวทำให้

4. เลิกเล่นหาเกมอื่นเล่นไปซะ เกมที่เขายอกรับการปรับแก้เพื่อความสมดุลตามอยากของท่าน

5. ใช้สมองคิด ไตร่ตรอง ทุกกระทู้ที่โพสมา ว่าเพราะอะไรเขาจึงเห็นต่าง แล้วกลับไปศึกษาทักษะ อุปกรสวมใส่ รูปแบบ แนวทาง ในการเล่นของแต่ละอาชีพอย่างแท้จริงเพื่อหาแวทางการเล่นเพื่อให้เทพกว่าคนอื่น แล้วเลิกงอแง เป็นเด็กเอาแต่ใจ ที่ผู้ปกครองตามใจอยากได้อะไรก็ให้ โดยไม่สนคนอื่นรอบข้าง

6. ถ้าไม่เอาอะไรซักอย่างตามที่บอกมา ก็บ้าต่อไปให้คนอื่นเขามาด่าระบายอารมเล่น แก้เครียด ต่อไป แล้วอย่าลืม อย่าหนีไปไหน เรียกร้องมันเข้าไปทุกๆ วัน เดี๋ยวทีมงานคงจะมาสนใจเอง

♦RK♣9♦

• Newbie
  • *
  • ♥ I sexy and i know it ♥
ผมเขาคงออกมา สร้างกระแส้ ให้คนเข้ามาอ่านดูละมั้งครับ อยากดังทางอ้อมอะไรประมาณนี้
ขนาดผมท้าให้คิดออกมาเลยว่า ควรจะแก้ยังไงอ้อมกอดแห่งลูซิสถึงจะสมดุลย์ แต่เขาทำไม่ได้ครับ ฉะนั้น ผมจะถือว่าเขาออกมาสร้างกระแส้มั่วๆ เพื่อที่จะให้คนเข้ามาดูเยอะก็แล้วกันน่ะครับ

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
นาย จขกท นายใช่คนเดียวกะคนที่ตั้ง อสุรา3Dใช่ป่ะ
จริงๆนายเป็น ไอดอ(ล)ของเราเลยอ่ะ เราชอบนายจริงๆนะ
เราเลยอยากให้ของขวัญนายอ่ะ เป็นลิ้งค์ภาพความประทับใจ
>>>ของขวัญจากใจ<<<

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • **
  • idunno n iduncare .
นาย จขกท นายใช่คนเดียวกะคนที่ตั้ง อสุรา3Dใช่ป่ะ
จริงๆนายเป็น ไอดอ(ล)ของเราเลยอ่ะ เราชอบนายจริงๆนะ
เราเลยอยากให้ของขวัญนายอ่ะ เป็นลิ้งค์ภาพความประทับใจ
คนบ้า  g#002
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

ดิลโด้  g#015

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
ทุกอาชีพมันต้องมีแพ้ทางกัน มีได้เปรียบเสียเปรียบไม่ใช่หรอครับ แต่นั่นก็ไม่ได้หมายความว่าอาชีพที่แพ้ทางจะแพ้เสมอไป มันอยู่ที่ฝีมือผู้เล่นด้วยจะมาเล่นอาชีพเดียวชนะได้สบายทุกอาชีพก็ไม่ไหวละครับ     woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

The.

• The

ดิลโด้  g#015
สั่นได้ป่าว g#025