GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<เซิฟอวตาร> เรื่องใบประกัน

atipat191

• Newbie
  • *
ใบประกันทุกยศไม่มีขายเลยแล้วจะออฟของไงเนี่ย โอ้ว พัฒนาเกมกันยังไงเนี่ย
ร้าน ในตัวละครก็กดไม่ได้ เวลาไปซื้อของต้องไปซื้อที่อคาเดมี่ เบื่อจิงๆๆ ไม่พัฒนาก็ปิดไปเหอะ
เซ็งมาก ใบประกันเนี่ย อออฟของก้ไม่ได้ แล้วจะไปสู้เซิฟอื่นยังไงเนี่ย

Furious

• Jr. Member
  • **

atipat191

• Newbie
  • *
รอปีใหม่(ไทย) ป๋าเบนก็แจกแหละ   woon_555 woon_555 woon_555
แต่ว่า ไอตรงที่มันขึ้นว่า ร้าน มันก้ยังกดไม่ได้อยุ่ดี กดไม่ได้มาเป็นเพื่อนและรำคาก ชิบหายเลย จีเอมก็เฉย เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น
เกมไทยอะนะ อย่างว่า .........

อาจารย์ ยุ่น

• **
เนื่องจากอวตารนั้น จะ Convert ราคาไอเทมต่างๆ ที่เป็นโซล มาเป็นบิลล่าทั้งหมดอัตโนมัติ
ราคามันจะถูกมากจนทำให้เสียสมดุลเซิร์ฟเวอร์ได้ง่ายๆ เลยล่ะครับ
คอนเซ็ปท์เซิร์ฟอวตารเป็นแบบ ไม่มีตัวช่วยในไอเทมมอลครับ ฝีมือล้วนๆ
เหตุนี้จึงทำให้เปิด 7 - 11 ไม่ได้ครับ ไอเทมมอลจะหลุดไปทันที

ไว้จะหาวิธีเอาไปปล่อยในกิจกรรมต่างๆ หรือยัดใน คลังขุมทรัพย์ให้นะครับ

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
เนื่องจากอวตารนั้น จะ Convert ราคาไอเทมต่างๆ ที่เป็นโซล มาเป็นบิลล่าทั้งหมดอัตโนมัติ
ราคามันจะถูกมากจนทำให้เสียสมดุลเซิร์ฟเวอร์ได้ง่ายๆ เลยล่ะครับ
คอนเซ็ปท์เซิร์ฟอวตารเป็นแบบ ไม่มีตัวช่วยในไอเทมมอลครับ ฝีมือล้วนๆ
เหตุนี้จึงทำให้เปิด 7 - 11 ไม่ได้ครับ ไอเทมมอลจะหลุดไปทันที

ไว้จะหาวิธีเอาไปปล่อยในกิจกรรมต่างๆ หรือยัดใน คลังขุมทรัพย์ให้นะครับ

ช่วยปล่อยในกิจกรรมทีเถอะครับ เห็นเวลามีเทศกาลทีไรจะมีแต่ขาย แล้วเกมอวตารไม่เคยจะได้สักทีเนื่องจาก ร้านด้านล่างขวาจอคลิกไม่ได้ ที่อคาก็ปิดหมวดเทศกาล

ส่วนคลังขุมทรัพย์ ไม่อยากให้เป็นของที่ได้ประโยชน์ (อย่างตอนที่เกมเปิด)

คลังขุมทรัพย์มีเฉพาะของแฟชั่นก็พอ หรือเป็นสิ่งที่ไม่ทำให้ได้ประโยชน์ในการเล่นเพื่อความเท่าเทียม
10 ขวบครับ อยู่ป.6

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
  • เมียเจมส์จิ
แจกตอนกิจที่จีจัดสิ มาจัดวันเว้นวันแจกแต่ยากล้ามเนื้อขางี้ ใครอยากได้ ?
- แจกของทีี่เขาหาไม่ได้ใส่ ใบประกัน แว่นแดง หูเอลฟ์ งี้ ( เว่อละเรา  #038 )
หรือไม่ก็จัดกิจกรรมในบอร์ดแล้วแจกเป็นรางวัลใหญ่ให้ก็ได้นะคะ  g#001

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

atipat191

• Newbie
  • *
แจกตอนกิจที่จีจัดสิ มาจัดวันเว้นวันแจกแต่ยากล้ามเนื้อขางี้ ใครอยากได้ ?
- แจกของทีี่เขาหาไม่ได้ใส่ ใบประกัน แว่นแดง หูเอลฟ์ งี้ ( เว่อละเรา  #038 )
หรือไม่ก็จัดกิจกรรมในบอร์ดแล้วแจกเป็นรางวัลใหญ่ให้ก็ได้นะคะ  g#001

ใช่ๆๆน่าจะเป็นแบบ นั้น

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
จัดกิจกรรมในบอร์ด น่าสนแหะ
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์