GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ทีมงาน) ปัญหาเร่งด่วน เข้าเมือง เดธวอลเล่ แล้วค้าง

biphone1

• Newbie
  • *
ทีแรกก็นึกว่าค้าง ธรรมดา
ปิดเกมแล้วเข้าใหม่ แม่ ง ก็ค้างอีก แล้วต่อมานึกว่า ค้างที่ตัวละคร
พอเข้าอีกตัว แล้ว ไปเมืองเดธ แม่ ง ก็ค้างอีก

สรุป ไปเมืองเดธเมื่อไหร่ ค้างที่หน้าจอ โฆษณา ของ อสุรา ตลอด แก้ด่วนๆ

biphone1

• Newbie
  • *
เพราะ เป็นแหล่ง ศูนย์รวมอาหารใหญ่หลากหลายรูปแบบ ของโลกอสุราคับ
ต้องปิดปรับปรุง กวาดเศษอาหารที่ตกหล่น จาก  พ่อค้าแม่ค้า และ ชาวอสุรา ที่เดินทางมาซื้ออาหาร ที่ เมือง เดธว่อลเล่ย์ คับ
ซึ่งไม่นานนี้ ก็อาจจะเสร็จและคับ

TAMA

• Sr. Member
เมื่อสักครู่นี้ผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้หายแล้ว ไม่ทราบว่าผู้เล่นเข้าเล่นได้ปรกติแล้วหรือยังครับ

biphone1

• Newbie
  • *
เมื่อสักครู่นี้ผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้หายแล้ว ไม่ทราบว่าผู้เล่นเข้าเล่นได้ปรกติแล้วหรือยังครับ
ได้แล้วคับ  woon_love woon_love woon_love

OrChidS

• Full Member
เป็นหลายเมืองครับ ประเภทเข้า-ออกวาร์ปแล้วค้าง
บางครั้ง ไม่ค้าง แต่บางครั้ง ตัวละครไปอยู่ในจุดที่ไม่สามารถเคลื่อนที่ได้ ต้องออกเกมแล้วเข้าใหม่
ล่าสุด จุดที่เป็น คือ เมืองไซร์ เข้าไปวาร์ป อะคาเดมี่ ออกมา ตัวละครไปติดแหง็ก อยู่ตรงต้นไม้
แต่ออกเกมเข้าใหม่แล้วหาย
โชคดี ไม่มีกิจกรรมหรือบัฟ ที่ออกเกมแล้วหาย ไม่งั้น.......................................