GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"ชาป" มาสุดทางแล้วใช่ไหมครับ?

OIshIE

• Jr. Member
  • **
จีบอกผมว่า สลายพลังจะปรับให้ไวขึ้น จอบอ  woon_5555 แต่ปรับแค่นี้มันน้อยไป ปรับแรร์ด้วยสิ กดยาครอบแก้ได้ ก็เหมือนถอดเสื้อยิงอ่ะแหละ  g#035  g#035  g#035

thonson

• Full Member
เรื่องปรับแรร์ที่เค้าเคยพูดไว้คงไม่ทำแล้ว รวมทั้งแรร์เผ่า ตอนนี้เค้ายุ่งกับหาของแรร์มาใส่ตู้หยอดไข่ล่ะครับ
เพิ่งได้2อาชีพเอง ยังเหลืออีกตั้งหลายอาชีพแน่ะ ผู้เล่นจะว่าเอาได้ ทำออกมาแค่2อาชีพ เดี๋ยวเกมส์จะไม่สมดุล woon_sunny

THE-COOL

จีบอกผมว่า สลายพลังจะปรับให้ไวขึ้น จอบอ  woon_5555 แต่ปรับแค่นี้มันน้อยไป ปรับแรร์ด้วยสิ กดยาครอบแก้ได้ ก็เหมือนถอดเสื้อยิงอ่ะแหละ  g#035  g#035  g#035

เรืองชาร์ปตอนนี้ต้องบูรณะใหม่
แร95 ต้องให้สตั้นทำงานก่อนดาเมทถึงจะถูกต้อง
ตอนนี้แร ช่วยแค่เพิ่มว่องนิดหน่อย เดินไว ร่ายไว
ส่วน การป้องกันล้มเหลว สรุปถ้าใครไม่ได้เล่นสายกัปนาท
ก็มีประโยชแค่เอาไว้วิ่งเล่นเวลาเดินไปไหนมาไหนเท่านั้น
ความแรงโป๊ะ กับอัตราโป๊ะหายไปไหน
ตามคอนเซฟไม่ว่าเกมไหนๆสายธนู เป็นสายคริติคอล
หรือสายโป๊ะกันทั้งนั้นแหละคับ ไม่ใช่สายเวชที่ต้องใช้
 mp   เห็นเพิ่มจังเกราะชาร์ปมีเพิ่มmpทุกตัว
ทีมงานเมายาป่าวว้า

OokaizamaoO

• Newbie
  • *
ทุกอย่างมีข้อดีและข้อเสียครับ ผมเอาใจช้วยให้สมหวังน่ะครับ สู้ๆ  g#031 g#031 g#031

doy~เคีย!

• **
 g#035 g#035 g#035 g#035  สายเรจ   เเอส/เทร โป่ะเยอะ สกิลสนับสนุน  ชาปก็มาจากเรจ เเต่โป่ะน้อย เเปลกดีนะ - -  #038 #038

OIshIE

• **
ชาปสวรรค์ที่จุ6มีธนู99มีเสื้อ95จุ6 รายงานตัวหน่อยครับ เหงามากชาปหลักๆเลิกไปอีก 1 ละเหลือตัวคนเดียวยังมีแอบอยู่แถวไหนบอกด้วยนะครับ เหงาเกิ๊น  woon_cry  woon_cry  woon_cry

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
ขายของเทร Come Back ชาร์ปล้ะ เซิร์ฟใต้ - - เท่าที่จำได้อย่างเซง ลงเเบท1-1เเอสเลือดเหลือ100กว่าวิ่งมาไร้สิ้น แอสติดอัมพาติ เเต่เราตาย โห่เเม้ง - - ขึ้นเลยกู

LK

• **
ชาบนอกเมืองโหดนะครับ ตีมอนให้ติดเซฟิรัส แล้วไล่ยิงสดรายตัว  g#022

ปล. แต่ 1-1 ดอกเดียวดับมีนก็น่าเห็นใจนะ  woon_hurt

doy~เคีย!

• **
ชาบนอกเมืองโหดนะครับ ตีมอนให้ติดเซฟิรัส แล้วไล่ยิงสดรายตัว  g#022

ปล. แต่ 1-1 ดอกเดียวดับมีนก็น่าเห็นใจนะ  woon_hurt

โหดมากมายครับ เเม่นยำ 1000+ ยิง วุ้นหน้าเมือง วืดๆๆๆ    g#014 g#014 g#014 g#014

OIshIE

• **
เลิกละครับชาป ผมขายของชาปทั้งตัวอยู่ตลาดนะครับ สนใจก็ดึงเลย ไม่ก็ทิ้งไว้ในกล่องว่าจะเดลตรง จะได้ส่วนลดนิดหน่อย อิอิ ราการของก็มีแค่
ธนู99ชาปจุ6+12โชคฟิวแรงโป๊ะ93 500m
เสื้อชาป95 จุ6+13 250m
ผอบ 99ช ช เพิ่มเลือด ตะโก้เยอะ 200m
นักซิ่งเดิมๆ 55m
หมวกกูลฟิวหลบ 37 50m
หน้ากากผู้ทำลายฟิวอัตราโป๊ะ 4.3 45m
ธนู94+12คลั่ง 45m

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
ของชาร์ปเซิร์ฟสวรรค์เเพงมาก มาดุเซิร์ฟใต้จิ - -

OIshIE

• **
สมมุตินะ วิมีสกิลที่ร่ายเร็วสุด 2 วิต้องใช้ความแรงโป๊ะ 200+ ถึงจะทำให้ร่ายไม่มีหลอดได้ แต่ชาปกำปนาทเร็วสุด 2 วิความแรงโป๊ะ 200+ ก็ยังร่าย 2 วิ+มีหลอดด้วย เข้าใจตรงกันนะ  woon_hurt

หญิง

เลิกละครับชาป ผมขายของชาปทั้งตัวอยู่ตลาดนะครับ สนใจก็ดึงเลย ไม่ก็ทิ้งไว้ในกล่องว่าจะเดลตรง จะได้ส่วนลดนิดหน่อย อิอิ ราการของก็มีแค่
ธนู99ชาปจุ6+12โชคฟิวแรงโป๊ะ93 500m
เสื้อชาป95 จุ6+13 250m
ผอบ 99ช ช เพิ่มเลือด ตะโก้เยอะ 200m
นักซิ่งเดิมๆ 55m
หมวกกูลฟิวหลบ 37 50m
หน้ากากผู้ทำลายฟิวอัตราโป๊ะ 4.3 45m
ธนู94+12คลั่ง 45m
              หญิงว่าอย่าพึ่งขายดีกว่านะ ก็ตรงที่ว่าเราชอบเล่นอาชีพนี้ มันจะเก่งหรือยังไงก็เราเล่นเพราะความชอบ เราพอใจในส่วนนี้ แบบหญิงเล่นเบลด ชอบเบลด อาชีพนี้เป็นอาชีพที่เน้นอุปกรณ์ก็พอควรละ คือสะสมใว้ตามสถานการณ์ (ก็คุยๆให้มันดูดีเท่านั้นเอง) ปกติเล่นสายแกร่ง ก็ว่าจะหาสายเลือดมาใช้เหมือนกัน แต่ตอนนี้พักรบหาที่สงบอยู่หันมาทำการงานเล่นๆไปวันๆจะดีกว่า เรื่องของอาชีพชาร์ปน่าจะมีการปรับการปรับใหม่เหมือนกัน อาชีพนี้ก็เคยเล่นๆอยู่พอรู้ว่าอะไรมั๊ง ก็ตามที่คนในกิวเขาคุยกันว่าจะมีการปรับแน่ก็น่าจะลองรอดูมั๊งนะค่ะ และมันจะดีขึ้นมาขนาดใหนก็น่าจะลองรอดูก่อนว่าจะดีขึ้นมาประมาณใหน เดี๋ยวรู้เดี๋ยวรู้เลย

g#006 g#006 g#006