GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(เสนอเบาๆ) กิจกรรม "เรียกผู้เล่นใหม่ กลับมาเถอะผู้เล่นเก่า"

13owlinG

• Jr. Member
  • **
ถือว่าให้เซิร์ฟสวรรค์กับดาวเขาสะดวกขึ้นละกันนะครับ  ส่วนรูรั่วที่คิดออกน่าจะยังไม่มีครับ หรือถ้าเจอก็บอกกันครับ จักขอบพระคุณยิ่งนักขอรับ  ประเด็นผูกติดกับเส้นขั้นเทพ ไม่เอานะ อันนี้อยากแจกฟรีจริงๆครับ

จุดรั่วมีแค่อย่างเดียวค่ะ คือ ต้องไม่ให้ผู้เล่นที่ จุติรอบที่1ขึ้นไปแล้วได้รับค่ะ

คืออยากให้แจกกับเด็กใหม่จริงๆอะค่ะ แบบตั้งแต่เลเวล 1 เลยค่ะถึงจะมีผู้เล่นเก่ามาสร้างตัวใหม่แต่ก็ยังทำให้การเก็บเลเวลในแมพต่างๆคึกคักขึ้นมาหน่อย
เท่านี้แหละค่ะ ที่อยากให้ทำเพราะไม่งั้นพวกจุเวลสบายเลยค่ะ ยาฟรี ตัวเทพ แปปๆมอนตาย *--* ขอบคุณทีมงานที่มาตอบและรับข้อเสนอนะค่ะ  woon_sunny

ออ  แต่จริงๆผมว่าแถมให้เขาก็ได้นะ  เพราะถ้าเป็นผู้เล่นเก่า ช่วงเลเวล 1-50 ยังไงเขาก็เก็บง่ายอยู่แล้วนะครับ

ก็แล้วแต่ทีมงานอะค่ะ เพราะผู้เล่นเก่า มีกิล มีตี้ดี 1-99 ยังไวเลยค่ะ กลัวผู้เล่นใหม่จะน้อยใจค่ะเพราะพอเลเวล 50 ไปแล้ว เวลยากค่ะ บางคนก็มีหลายตัวแล้ว

อย่างเมื่อวาน ลองไปเดินเข้วีเก่า 1 มีพระ 2 ตัวอยู่ตรงวาปข้างใน แล้วมีแอส เดินชิลๆ พอเราเดินเข้าไป ก็ไม่ได้คิดแย่งมอนนะค่ะ แต่ต้องเดินยิงไปทีละตัวเพราะมอนมันเยอะเดียวโดนรุมตาย กะจะเข้าไปโซนข้างในอะค่ะ กลัวว่าแย่งมอน  แต่ไม่ทันไร พระกายวิ่งไปหาแอส แล้วกายให้แอส แอสเดินลากเข้มา เยอะมากค่ะแล้วก็ปล่อยหลุดมาให้โดนเรา แบบนี้ก็ตายสิค่ะ  g#002 กลัวเด็กใหม่ไม่มีที่เวลด้วยค่ะ บางที่มอนโหดไป ตัวหลัก 85แล้ว ตีโขนไหวแต่โดนผีเสื้อไม่ไหว ถ้าไม่มีพระก็ไม่ไหวค่ะ ป่าช้าก็โหดค่ะ แต่ละที่ ถ้าไม่มีพระ ก็เวลยากค่ะ ตอนนี้กะจะไปตี เสือยัน 90 แล้วค่ะ g#002

aoodragon

• Jr. Member
  • **
แจกยาคูณผมว่ายังไม่ตรงจุดนักนะทำให้คนเวลสูงไวขึ้นก็จริงแต่คนที่เวลจนจุติได้ก็เวลจนจุติได้อยู่ดี
ส่วนคนที่เวลถึงจุติไม่ไหวก็ไม่จุติอยู่ดีถึงจะจุติ1ได้แต่หลังจากนั้นก็ไม่จุติต่อหรอกเพราะที่จุติได้น่ะเพราะได้ของแจก
มาเวลต่างหาก ผมว่าแทนที่จะทำให้จุติไวขึ้นเวลไวขึ้นสู้ทำให้เวล1-80มีอะไรให้ทำหรือสนุกมากขึ้นจะดีกว่า
ไม่ใช่ว่าต้องรอให้เวล80+หรือจุติ1-6ก่อนหรือเลเวล1-80มีค่าแค่เป็นทางผ่านไปเวล80+