GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

***คิดยังไงกับ สงครามชิง(โชค)ปราสาทในปัจจุบัน***

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ห่วยแตกครับ  g#016 เอาด้วยคน

มีการปรับแน่นอนครับ รอติดตามรายละเอียดได้เลย
ขนาดจีเอ็มยังออกมาโวย  g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ห่วยแตกครับ  g#016 เอาด้วยคน

มีการปรับแน่นอนครับ รอติดตามรายละเอียดได้เลย
ขนาดจีเอ็มยังออกมาโวย  g#037
ต่อยกันเลย woon_5555

Coud™

อีกหน่อยจีคงจับฉลากว่าใครได้ปราสาท  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

-9ouz-

• -9ouz-
  • Jr. Member
  • **
มันคือกิจกรรมวัดดวงประจำสัปดาห์ครับไม่มีใครคิดที่จะกันบ้านหลอก :D

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
ตั้งแต่ ปรับ มา มันก็ แย่ลง เรื่อยๆ  จากสงครามชิงปราสาท เป็น สงครามวัดดวงชิงปราสาท  #038    ธงอะไรมีการพรางมีการอมตะ  บอกได้คำ เดียว ครับ

''  ห่วย แตก ''

ยู้ฮู้ววว~~//