GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมควรเห็น ปิดหน้ากระดาน เพราะผมพลาด

xdream

• Newbie
  • *
แต่ก่อน ประกาศไอเท้ม โค๊ด  เดว นี้ประกาศแต่ใน เฟสุบุคแล้วหรอ ครับ ผมเลย พลาดคิดว่าไม่มี ธรรมดา ประกาศไว้ใน หน้ากระดานด้วเสียดายจัง  g#002

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
แต่ก่อน ประกาศไอเท้ม โค๊ด  เดว นี้ประกาศแต่ใน เฟสุบุคแล้วหรอ ครับ ผมเลย พลาดคิดว่าไม่มี ธรรมดา ประกาศไว้ใน หน้ากระดานด้วเสียดายจัง  g#002

เท่าที่ดู เอาแน่นอนไม่ได้ อยู่ที่ว่าวันนั้นอยากจะประกาศที่ไหน
อย่างกับวัยทองอารมแปลปรวน

Nize

• Administrator
  • Hero Member

chaizadgo4

• Newbie
  • *
เฟชบุ้ค ยังมีเถื่อนตามหลังเลย ไม่ปิดเซิฟจริงไปเลยละ woon_hurt
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ก่อนอื่นต้องขอออภัยที่ทำให้ผู้เล่นพลาดโอกาสการเติม code item นะครับ การแจกของรางวัลในครั้งต่อไปผมจะนำมาลงไว้ในบอร์ดด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า