GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา Oo.Projectone.oO1 ' (PK)

nnnnn

• -_____-
  • Full Member
  • :D
กิจกรรมตอบคำถาม 19/02/2012 ><'

* ขออภัย ข้อที่ 5 ไม่มีรูป เนื่องจากตอนนั้นหลุดก่อน ไม่ทันได้เซฟรูปไว้ T^T *

*  มีข้อผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ T^T
ขอบคุณค่ะ

nnnnn

• -_____-
กิจกรรมตอบคำถาม วันจันทร์ ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2555 '
มีคำถามทั้งหมด 5 ข้อ ของรางวัล *200 ข้อละขวดค่ะ ><!

แจกของรางวัล *

*  มีข้อผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะค่ะ T^T
ขอบคุณค่ะ (":

nnnnn

• -_____-
กิจกรรม ฆ่าจีเอ็ม @แบทเทิลรอยัล จ้า '
รางวัลเป็นชุดเจ้าสาว / เจ้าบ่าวสีข่าว , หมวกไอยราสีน้ำเงิน/เขียว , หูโรบอท , *300

*  แจกของรางวัล  *

*  คุณ -CheEze-IuE- ไม่ได้รับของรางวัลในตอนแรก เนื่องจากจีแจกของรางวัลให้ผิดคน = =;
แต่ได้ให้หมวกไอยราสีดำแทนทีหลังแล้วค่ะ T^T

ขออภัยสำหรับข้อผิดพลาดที่มีมากมายด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานรับทราบแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

nnnnn

• -_____-
กิจกรรมตามหาจีเอ็มจ้าา
วันจันทร์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2555 (":

แจกของรางวัล *

* ขออภัยในข้อผิดพลาดด้วยนะค่ะ T^T'

nnnnn

• -_____-

กิจกรรมตอบคำถาม 5 ข้อ
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2555 *

* รูปไม่ครบตอนจัดกิจกรรม ขออภัยด้วยค่ะ = ='