GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(นรก)หยาบไหมถ้าไม่ก็ขอโทษด้วย

pookiz

• Newbie
  • *
 G#007 G#007 G#007
ลอบกัด กาก

เราไม่ไช่โจ้นะ ลอบกัดเพื่อน ว่าเราลอบกัดได้ไง เราไม่ไช่พวกนั้นนิถ้าเพื่อนก้ไช้ได้คำว่าลอบกัดแบบโจ้นั้น แต่เราคนละพวกเราจะกัดก็กัดเลยไม่ลอบกัดจ้า

ผมไม่มีพวก แต่ผมนับถือพี่ฟรัง  woon_sunny
เรื่องของพ่องมึง

กำโทด ผิดคน จะด่าซู

farm00722

• Newbie
  • *
ลอบกัด กาก

เราไม่ไช่โจ้นะ ลอบกัดเพื่อน ว่าเราลอบกัดได้ไง เราไม่ไช่พวกนั้นนิถ้าเพื่อนก้ไช้ได้คำว่าลอบกัดแบบโจ้นั้น แต่เราคนละพวกเราจะกัดก็กัดเลยไม่ลอบกัดจ้า

ผมไม่มีพวก แต่ผมนับถือพี่ฟรัง  woon_sunny

ทีหลังด่าไห้ถูกคนดิ เดียวคนโดนด่ามันจะเสียใจ

pookiz

• Newbie
  • *
ลอบกัด กาก

ทีหลังด่าไห้ถูกคนดิ เดียวคนโดนด่ามันจะเสียใจ

g#004 g#004 g#004เสียใจหราาาาาาโทดทีนะไม่ตั้งใจ
 g#030 g#030 g#030 g#030

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เงิบเลยแหละ g#008
หราาาาาาแล้วที่เอารหัสเราไปซื้อโซลตั้งตัวอ่ะไม่ลอบกัดเลยนะ5555
กรวดน้ำไปให้แล้วไม่หลุดซักทีละ

ว่าเค้าไมเค้าไม่เกี่ยว  g#002 g#002 g#002
Never mind .

pookiz

• Newbie
  • *
เงิบเลยแหละ g#008
หราาาาาาแล้วที่เอารหัสเราไปซื้อโซลตั้งตัวอ่ะไม่ลอบกัดเลยนะ5555
กรวดน้ำไปให้แล้วไม่หลุดซักทีละ

ว่าเค้าไมเค้าไม่เกี่ยว  g#002 g#002 g#002
เพื่อนเธออ่ะซู  g#023 g#023 g#023

.Arrogant. :)

• Newbie
  • *
สัพเพสัพตา ..  g#015
g#039 . Peerun{.}nongoom
# ถ้าอยากเป็นคนก็หัดทำตัวให้เหมือนคนหน่อยย ' !
by. runnnnn  g#021

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร BinDai_ ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2012, 12:25:25 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »