GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของหายครับ

Arch It

• Newbie
  • *
ฉันต้องรอ รอ รออีกนานเท่าไหร่เธอถึงจะหันมากมอง g#043

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอชี้แจงในส่วนของเหตุที่ทำให้เกิดความล่าช้าขึ้นครับ เนื่องจากทางทีมงานตรวจสอบแล้วไม่พบข้อมูลการแลกเปลี่ยนในช่วงเวลาดังกล่าวครับ ทางทีมงานจึงประสานงานเพื่อขอชื่อไฟล์ที่ใช้เก็บข้อมูล ในส่วนของการแลกเปลี่ยน ซึ่งทาง IGG กำลังตรวจสอบและส่งให้ทีมงานในภายหลังครับ คาดว่าในเร็ววันนี้จะได้คำตอบครับ ขออภัยในความไม่สะดวกจริงๆครับผม  woon_sad2
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Arch It

• Newbie
  • *

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

Arch It

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

A Pig  ขึ้นอืดเเล้วยังครับ  g#046  g#002

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงจริงๆ ครับ เนื่องจากช่วงนี้ ทีมงานหนีน้ำกันไม่เว้นวันครับ เป้นเหตุให้ล่าช้า ครับผม woon_sad2
เมื่อสถานการ์น้ำท่วมกลับมาเป็นปกติทีมงานจะเร่งมือดำเนินการต่ออย่างเร็วที่สุดเลยครับผม  g#002
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

จีเอ็มแพท

woon_sad1 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad2

จีเอ็มแพท

g#013

จีเอ็มแพท

ต้องขออภัยที่อาจจะช้า เนื่องจากเราต้องตรวจสอบให้ครบถ้วนครับ

จากการตรวจสอบ ไม่พบว่ามีการแลกเปลี่ยนหมูป่าออกไปจากตัวละครของผู้เล่นในช่วงเวลาดังกล่าว มีแต่ม้าธรรมดา เลเวล 80 เทรดไปให้กับผู้เล่นท่านหนึ่งซึ่งตรงนี้ขอไม่เอ่ยชื่อถึงครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งครับ

Arch It

• Newbie
  • *
เวลาได้ผ่านไป 2 เดือนกว่าๆเเล้ว g#012 g#046 g#006