GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนวิจุ6แปลงมอนฆ่าคนหาสมุนไพร sv.สวรรค์

Vt_ValentinE`

• Newbie
  • *
มันก็ทำได้แค่ประจานจริงๆ

มีเงินเข้าบริษัท ...  g#046 คงทำอะไรมิได้

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **

มีเงินเข้าบริษัท ...  g#046 คงทำอะไรมิได้
+1เลยครับ เพราะเกมคนไทยมักจะเงินมาก่อนครับ ความใส่ใจก็...อะนะ คิดเอาเองละกันนะครับ  woon_5555  woon_5555  woon_5555

-BaTTosai-

• **

+1เลยครับ เพราะเกมคนไทยมักจะเงินมาก่อนครับ ความใส่ใจก็...อะนะ คิดเอาเองละกันนะครับ  woon_5555  woon_5555  woon_5555
เกมส์คนไทยสั่งได้ค่ะ ถ้ามีเงิน อิอิ

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ชอบใจตรง ออโต้เม้าส์ woon_555

เราไม่ได้ใช้ ออโร้เมาท์ เราใช้ tasker

woon_555

ว้ายๆ ใช้เหมือนกันเลย g#009

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

nicky01

• บุคคลทั่วไป
จากการสอบถามไปยังทีมพัฒนา ตรงนี้เนื่องจากเป็นไอเทมภายในเกมครับ ไอเทมต่างๆอยู่ที่รูปบบการนำไปใช้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกตรงนี้ด้วยครับไม่ผิดครับผม  woon_yes