GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนวิจุ6แปลงมอนฆ่าคนหาสมุนไพร sv.สวรรค์

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
แบบนี้เค้าเรียกว่าหาเหตุผลก๊อบฆ่าแบบข้างๆคูๆ แถจนถลอกแล้ว
ก็ถ้าเกรียนด้วยกมลสันดารก็บอกไปเลยว่าก๊อบฆ่าละนะ ไม่ต้องหาเหตุผลหรอก >< อุ๊บๆ
ไม่ต้องว่านู๋นะ นู๋รู้ว่านู๋เจือก >< (วิบัติเพื่อความฮ่า)

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อยากเลวอยากชั่ว เอาแบบจริงใจ เปิดเผยไปเลยคับ g#037
แมนๆไปเลย  ไม่ต้องมีข้ออ้าง ไม่ต้องแถ  g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

€NS€MB€2

• Newbie
  • *
  • เเรด เริ่ด เชิ่ด
จุ 6 รอบนี่กล้าสาบานป่ะว่าไม่เคยหาสมุนไพร

หาสมุนไพร สกิลต่อเนื่อง ความฉลาดมีน้อย หรือ ซื่อ

woon_huh 

,,, เกรียนอย่างมีระดับ กำจัดเกรียนฝึกหัดให้สิ้นซาก  g#031

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
จุ 6 รอบนี่กล้าสาบานป่ะว่าไม่เคยหาสมุนไพร

หาสมุนไพร สกิลต่อเนื่อง ความฉลาดมีน้อย หรือ ซื่อ

woon_huh

ซื่อ (บื้อ) แน่ๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

€NS€MB€2

• Newbie
  • *
  • เเรด เริ่ด เชิ่ด

woon_huh

ซื่อ (บื้อ) แน่ๆ
woon_5555

,,, เกรียนอย่างมีระดับ กำจัดเกรียนฝึกหัดให้สิ้นซาก  g#031

InW_Sura

• Jr. Member
  • **
  • ที่ที่เรารักกัน 2011

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มาฆ่าผมหน่อยสิ ผมไม่ค่อยอยู่จอ
g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

อยากได้ฉายา"จอมแถ"อีกคนก็ไม่บอก #038

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
6 รอบของตัวเธอไม่ได้เวลเองอ่าาาาาาาา  g#037 g#037 g#037
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

VikZaOo7

• **
ตอบกันบาน รู้แต่ว่าเกรียนได้ใจผมเลยไง จีเอาไงทำสักอย่าง ลงโทดก็เล่นหนักๆไปเลยครับ ไม่ก็บอกไปเลยว่าแปลงมอนฆ่าคนไม่ผิด ผมจะได้เกรียนมั้ง ฮ่าๆๆๆๆ

g#005  g#005

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ตอบกันบาน รู้แต่ว่าเกรียนได้ใจผมเลยไง จีเอาไงทำสักอย่าง ลงโทดก็เล่นหนักๆไปเลยครับ ไม่ก็บอกไปเลยว่าแปลงมอนฆ่าคนไม่ผิด ผมจะได้เกรียนมั้ง ฮ่าๆๆๆๆ

แปลงม่อนฆ่าคนมันไม่มีผิดกฏเกมส์มานานแล้วจ๊ะ เราทำได้แค่ประจานเฉยๆ
มันอยู่ที่สามัญสำนึกของแต่ละคนจริงๆ
ถ้าอยากมีความสุข สะใจบนความทุกข์ของคนอื่น หรือ มีความสุขกับการโดนประจาน โดนคนอื่นด่าถึงบุพการี
ก็จงเลียนแบบตามกระแสกันเต็มที่เลยจ๊ะ  g#014

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

แปลงม่อนฆ่าคนมันไม่มีผิดกฏเกมส์มานานแล้วจ๊ะ เราทำได้แค่ประจานเฉยๆ
มันอยู่ที่สามัญสำนึกของแต่ละคนจริงๆ
ถ้าอยากมีความสุข สะใจบนความทุกข์ของคนอื่น หรือ มีความสุขกับการโดนประจาน โดนคนอื่นด่าถึงบุพการี
ก็จงเลียนแบบตามกระแสกันเต็มที่เลยจ๊ะ  g#014

เฟิร์สสวยจัง เลย จุ๊บๆ