GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม :•: Return The Company :•: <PK> NEW!!!~

Yo_Shi_Ma_Ru

• Newbie
  • *
  • คนจะโดนทิ้ง...เธอรู้บ้างไหม
แด่...คนที่เข้าใจในตัวผมและพร้อมที่จะเดินไปด้วยกัน

ฉันมันตัวปัญหา
จะมีใครไหมที่ต้องการ
แล้วเธอก็เข้ามาจับมือฉัน ตอนไม่มีใคร

Liánhuā

• Full Member
บทเพลงๆนี้ ทดแทนคำนั้น  #038
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

`@ศิษฐิโรจน์ซอยหนึ่ง ♥

• `@อภิมหาเศรษฐีขั้นเทพวีไอพี ♥ Asura people กิ๊บกุิ๊บก๊า ♥
  • Jr. Member
  • **
  • `@รักน๊ะจ๊ะแฟนสู้ดที่รักจ๋า จุ้บจุ้บ ♥ `@GAME INDY จุ๊ป้าจุ๊อี๊อี๊ ♥ ;"))

kingwolfz

• Newbie
  • *
สวัดดีคับ ถ้าอยากเข้ากิลมั่งต้องมีเงื่อนไขหรือทำยังไงเหรอฮะพี่ๆ woon_cry

Liánhuā

• Full Member
สวัดดีคับ ถ้าอยากเข้ากิลมั่งต้องมีเงื่อนไขหรือทำยังไงเหรอฮะพี่ๆ woon_cry

ไม้ 1000 หรือเงิน 2m ก็ได้
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

kingwolfz

• Newbie
  • *

ไม้ 1000 หรือเงิน 2m ก็ได้
ขอบคุณฮะพี่ ผมจะรีบไปหามาคับ...เอ่อ ผมชื่อวูล์ฟนะฮะ ยังไม่ค่อยเก่งคับ ฝากตัวล่วงหน้านะฮะ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ