GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มานเลวววววที่สุด ฮึ่ม

mueveza123

• Newbie
  • *
เอาละ เข้าเรื่องเลย เราชื่อ คนดี(สมมุติ)น้องข้างบ้าน ขื่อ(อินุ่น g#035)
มานเกิดมาเพื่อตอแหล  วันหนึ่ง มานนกินนํ้าเราเล่นกินเยอะด้วยแถมยังเอาพ้าเราไปถูกับพื้นๆเหยีบๆ เราโกรธเราเลยบอกว่า ทำอะไรหยุดได้แล้ว แล้วนํ้ากินเล่นทำไม! เรื่องของกูมานทามหน้าจะร้องไห้ มานเลยหยิกเรา ด้วยความโกรธ มึงตายยยยยย กระชากหัวมันเลย ตีกันไป ตีกันมาๆ พ่อเราเห็นพ่อเราบอกให้หยุด มานเลยแกล้งร้องไห้ เราไม่หยุด พ่อตบเรา ป๊าบ ไม่เจ็บเพราะโกรธ แต่พอตบแรงมากก เราร้องไห้เลยบอกมา วอิกะกรี่ มึงจะไไหนก็ไป เราวิง่หนีไป
เรื่องต่อไป สะใจมากก  มานยุกับเราสองคนภายในบ้าน(เสร็จตูแน่)แม่ยุหน้าบ้าน มันแย่งหวีเราไปหวีแล้วก็ยิ้มเยาะเย้ย เราเลยบอกเอามา มันให้ให้ เราตบหัวมัน มันถุยนํ้าลายใส่เราAsura Online

GAMEINDY สนทนา => Fiction Zone => ข้อความที่เริ่มโดย: Bad-Apple ที่ มีนาคม 30, 2012, 12:39:11
หัวข้อ: เรื่อง ร้ายๆที่ต้อง อยู่กับมัน3ปี เล่าเรื่องเน้อ
 เริ่มหัวข้อโดย: Bad-Apple ที่ มีนาคม 30, 2012, 12:39:11ดิฉันชื่อโรสสส.. ยน อายุ10ขวบ(นามสมมุติ) มีน้องชื่อ คูโบบบ.. ต้าอายุ9ขวบ (นามสมมุติ)
หนูใช้ ชีวิต อย่างมีความสุข แต่พอมี ไอน้อง เขามาทุกอย่างเปลี่ยนไป
แม่หนู ได้คลอดน้องออกมา แล้วพอน้อง หนูโต ก็ไม่ได้มีอะไรเกิดขึ้นมาก นักจนกระทั่ง ฉันอายุ 8ขวบ น้อง7ขวบละ
น้องมีพฤติกรรมชอบโกหก หรือที่ เรียก กันว่า ตอแหล ชอบใส่ร้าย ชอบแย่งชอบ เรียกร้องความสนใจ ขี้ห่วง และ อีกหลายขี้
และเอา แต่ใจอย่างมาก สุดๆ ไม่ได้อะไรก็จะร้องไห้ ทั้งที่ตัวใหญ่ ยังกะ ควายยยยย ชอบแย่งขนมฉัน
และ ขี้ขโมย โดนเฉพาะ ของๆ หนู ฉันได้ตุ๊กตา มันชอบ เล่นตุ๊กตา ของฉัน ตุ๊กตาตัวละ 100บาท ทั้งที่ของมัน เป็นบาร์บี้ตัวละ1000บาท
พอจะขอมัน ก็ไม่ให้ พอจะเอามัน ก็ ฟ้อง แม่ ก็ด่าฉัน จะเป็นจะตาย หนูไห้นอนกอดหมอน คนเดียวทุกวัน มันนอนกับพ่อ แม่
พอหนู ถามว่า ทำไมไม่ให้หนูนอนด้วย แม่บอกว่า น้องยังเด็ก ถ้ายัง ไม่นอนเอง จะให้ไปนอน นอกบ้าน
แม่ซื้อ ปูผัดผงกระหรี่ มา มีปูอยู่ 4ตัว พ่อ แม่กิน ไปคนละ หนึ่ง ตัว อีน้อง เหี้ ย นี้แย่งของหนู
แดก ไปสองตัว หนู ได้ กินแต่เศษๆ พอ ด่ามัน แม่ก็ด่า ว่า อี....  มึง อย่าเรื่อง มาก น้องกินไปแล้ว .. (แทนชื่อ)
ก็ .. กินช้าเอง ไม่ได้ ก็ความจริง จะเก็บไว้กินทีหลัง ต่างหาก อี น้องมันก็น่า จะรู้นะว่ามี4ตัว กับคน ในบ้าน4คนเขากินยังไง
แม่ก็ให้มันอยู่ ได้ ดูตัวมันอ้วนยังกะควาาาาาาาาาาาาาาาายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ตัวเหี้ ยยังจะน่ารักกว่ามันอีก
พอหนูได้เกมส์รุ้จัดดับเกมนี้  ผ่าน ทางโฆษณา หนูเล่น พอมัน มาเห็น มันก็ผลักหนู ออกจากเก้าอีลื่น แล้วก็มา เล่นทำตายไป 1รอบกำลังตีนกจุ๊
หนูโกธร มาก ทีบบบบ มันตกเก้าอี มันร้องไห้ อย่างหนัก ไปฟ้องแม่ มีหยิบไม้มะยม สิบก้าน มาฟาด ที่มือ หนู อย่างแรง
หนูเจ็บจนมือ ชาแทบ กระดิ่ก นิวบ่ ได้ หนูวิ่ง ไป บนห้อง อยู่อย่างนั้น จนนอนหลับ หนูแค้นฝังใจ มาก
แม่สมัคร ไอดี อสุรา ให้มัน มันก็แย่งหนู คอม หนูไม่ได้แตะเลยแม้แต่นิดเดียว จนพ่อ ซื้อ โน๊ตบุ๊คใหญ่ให้ รุ่น Acer  ก็โหลดเกมนี้มา เล่น
จนกระทั้ง เปลี่ยน อาชีพเป็น เทร นานยุใช้เวลา 1เดือน กว่าจะเป็น ได้ด้วยความที่ไม่รู้เรื่อง ทั่ง เรื่อง การ เปลี่ยน อาชีพ
แผน ที่เรน ก่า จะรู้ ใช้เวลา นานมว๊าก5วัน เพิ่งมารู้ตอนเข้า google แล้ว มัน ก็มีเรื่องขอวันหนึ่ง น่ะสิ
หนู กะ อีน้อง เหี้ ยๆ ไป 7-11 มัน มันบอกให้หนู เอาเงินที่ แม่ ซื้อ ขนม ไปเติมให้มัน ไม่งั้น มันจะฟ้อง เรื่องที่
หนู ตีมัน หนูกลัวว แม่ตีเลย ซื้อให้ และส่วนหนึ่ง  เอาไปซื้อ ขนม โดย ที่แม่ ไม่รุ แล้วแม่ก็จับได้ในวันถัด
อี น้อง เหี้ ย มัน เติม เสด และ ลืม เอา บัตร ไป ทิ้ง ซวยละมัน หนูจมากๆ ตอนแม่ถาม มัน
แต่ อีนี่ แมร่ง ตอแหล น่าเด้านๆๆ แม่ก็ดันเชื่อ มันอีก รู้ไหม คะว่า อี เหี้ ยนี่บอกแม่ว่าอย่างไร มันบอก
ว่า หนูบัง คับ ให้มันเติม เงิน แม่หนูก็ โง่ เหมือนทำตัวเป็นควาย เชื่อ มัน หนู แอบดูแม่เรียก หนู แล้วเอาไม้
ที่อยู่แถวๆ นั้นฟาดๆ ที่ ปาก หนูจนปาก แตก เลย หนังซ้ำ เซียน ยังตำ เขาที่ริม ฝีปาก
แล้ว  แล้้ว วันๆก็วนเวียนโดย ความเจ็บ แต่ตอนนี้หนูอยู่แต่ในห้อง ไม่ไปไหน ทั้งสิน
ก็ช่วย ให้ไม่ ต้องมีเรื่อง แบบ นี้เกิด ขึ้น จน10ขวบ หนู รอ จนกว่า จะ ไปออกจน นรก ขุมนี้สักที
ใครเป็น อย่างงี้ บ้าง ใครมีน้องสาว น้องชายชั่วๆ ตอแหล แบบนี้ บอกหน่อย
ของหนูน้องชาย อีกระ เทยสัน ดานควาย หรือ ที่เรียกว่ากระเทยควาย หนูเป็นผุญ ยัง ไม่ได้ ขอมันเลย
เขียนด้วยยความแค้นน ตลอด สามปี และ อีกๆ ต่อไป woon_sad2 woon_sad2
อาจมีเสริมขึ้น นิดเพื่อให้เห็นความชั่ว ของมันมากขึ้น เปิด เรียนไม่ได้เจอ มันชอบมาก แล้วก็ พอวันไหนโกรธ
ก็จะขอให้เพื่อน ผู้ชายในห้อง ไปแกล้ง มัน 555 woon_5555 woon_5555
ซะใจแต่แค่นี้มันไม่พอ หรอก จบจ้าเย้ๆ woon_bye และก็กด เราโกรธด้วยความที่มันเตี้ยและเป็นน้องเรา เรากำลังเขี้ยวหมากฝรั่งยุ เรากัดหัวมานแต่มานด้านมานมะเจ็บ เราเลยซะใจเห็นหมากฝรั่งติดหัวมัน ฮึฮึๆ เราเลยเดินนออกนอกบ้านเหมือนมะมีอะไรเกิดขึ้นเราเลยเดินำแซื้อนํ้า พอกับมาแม่เราถามใครทำหมากฝรั่งติดหัวน้อง เราหัวเราะในใจ ฮึฮึๆๆ(ตูเองเหละ) เราเลยบอก ไม่รู้ค่ะ สงสัยมันคงเคี้ยวเองอิอิ แม่เราก็เอาออกให้มัน จบ
มานมีเยอะเดี๋ยวคนอ่านจะเบื่อพอละๆๆ มันน่ากลัวกว่าที่คิดไม่เล่าๆ g#018 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 #038 #038 #038 #038 #038 #038 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เล่าต่อๆ อยากอ่าน เรามันเป็นพวก ซาดิส

Bad-Apple

• Jr. Member
  • **
อันนี้ของเรานะเจอสดๆ มะเช้า เลย
เรากำลัง เริ่มสู่วัยรุ่นชิมิ คุณแม่เคยใช้งาน บ้านไหม อันนี้ประจำ >>> แต่อิเด็กชั่วนี่สิวัน เอาแต่เล่นเน็ตดูเคโรโระ(ปันยาอ่อน)
แต่ด้วยความ ที่ ทำมาแสนน้านนนานนเลยไม่ได้ สนใจหรือ จะด่าน้อง ถ้าไม่หาเรื่องให้ก็ ไม่ว่าหรอก
แต่ ด้วยนิสัย ของน้องที่ไม่รู้ว่าใครคือพี่ (อีนี่แกล้งโง่) ณ วัน หนึ่ง หนู เขาไปทำความสะอาดตามห้อง ของแม่ พ่อ ห้องหนู
และห้อง.... เล่น คอมของ น้อง เข้าไปปุ๊ป เสียง หมาเสียงกาก็ร้องว่า บ๊อย บ๊อย (ไม่รุเขียนถูกป่าวนะ แต่ที่บ้านคำว่าบ๊อยคือ ทาสหรือคนใช้)อิดอกเบสทมึงเข้ามา
ช้า จังนะ เห็นมะ กู โสโครก ใหญ่แล้ว(แล้วทำไมมึงไม่ทำอีควาย) มึงรีบปัด กวาด เลยนะ ไม่งั้นกูบอกแม่ว่ามึง ไม่ยอมทำความสะอาด (ดูนี่พี่หรือทาสมึงกันแน่)
แต่คำพูด แค่ นั้น ก็ไม่ทำให้หนูโกรธ มาก สงบอารมไว้ .... เห้อ พอกวาด ห้องเสดปุ๊ป กำลังจะถูพื้น มันแกล้งทำเป็นบังเอินเตะ ถังขยะ ล่ม
สิ่งสกปรก จัญไร ของมัน ที่ หนูกวาด เสด หล่นตกพื้น เต็มเลย (ควันออกหู กูสูนแล้วนะ) แม่มาพอดีอ่าว ยังไม่เสด อีกเหรอล
หนูรีบ สงบอารมไว้ กลัวแม่ หาว่าเอาเวลาโกรธ ไป เช็ด ขี้เช็ดเยี่ยวหมาเถอะนะ แต่น้ำเสียงน่ะ สิยังกะว่าจะตบให้ตาย
แล้วอีน้องก็ มาเตะขยะ แล้ว อิดอก กวาด เร็วนะ เดียวถ้าไม่เสด กูจะแกล้ง มึง (อีควายกูกลัวมึงตายแหละเอาแต่ฟ้องแม่อิหอยบัวบานเอ๊ย)
กวาด เสดก็ ถู พื้น แต่ผเอิญ ใส่น้ำ เยอะ ไปน้อง อิน้อง มา แล้ว อ่าวอิหิ ยังไม่เสดอีกเหรอ พอเก้าเข้า ด้วยความที่พื้น
ห้องลื่น มันจิงหัวฟาดดดพื้น ตอนนี้หัว ปวม้ลย 55 หัวเราะสะใจ สมแดก แล้ว นี่แหละที่เรียก ว่าปาปที่ทำไว้กับพี่555 woon_5555

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

mueveza123

• Newbie
  • *
แ่านที่มหาลัยค่ะที่ห้องสมุด ตลกดีมะกล้าหัวเราะดังนะ 55555555555555หัวเราะในนี้ละกานขำกลิ้งค่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#004 g#004 g#037 g#037 g#037 #038 #038 #038 #038

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
อ่อมีน้องตอนนี้ผม10ขวบน้อง6ขวบ(4ปี)น้องอยุขอนแก่นผมอยู่กรุงเทพ)มี2คนอ่านะ2คนบ้านนึงอยู่ใกล้นาอีกคนอยู่ในเมืองแต่น้องนั่นโค้ดเลยผมยกมือเด๊าะๆ
น้า...(แม่ผม)พี่ดีนเคาจะแกล้งหนูเสดตรูตรูแค่ขู่อยากมาผมเล่นอสุราอยู่บนเตียงมันก็ยังไม่เข้ามาออกไปก็พาตูไปหาเพื่อนมันตูไม่ออกก็สั่งให้มาลุมตูมาเขย่ามุงลอด
ผมกะ g#035เจ็ตเข้ยาราไนก้าแม่มมาไงว้าเท่านั้นและผมต้องออกไป
ผมกะไปนั่งเสื่อมันกะเรียกร้องความสนใจ(กูมา500ก.ม.เพื่อความอัปยศอดสู รุป่าวหือผมกินเนื้อย่างมันกะโชว์ใช้ตะเกียบไม่มีใครสนผมเลยนอกจากลุงนั่งกินน้ำกันอยู่
พอผมได้วิปุปผมกะนุนนี่นุนนั้นไม่ออกไปเลย g#043ไปนอนบ้านพี่มีเกมมีเน็ตอยู๋ไกลๆอี่นั้นแต่สงกรานมันกะมาเล่นเราไปเล่นโอ่งตอนสงกรานมันกะไล่ผม
แถมตอนกินข้าวผมแพ้รสเผ็ดอ่ะมันกะโชว์เทซอสพริกกินทุกทีที่มันมากะโชว์หมดกูเหนือกว่ามึงจำไว้สัส ถ้ามึงเจอกูเรื่องประวัติศาสวิทมึงรอดมั้ยความรู้มึงเหนียดถึงสุโขทัยแต่กรุไปหวงตี้แล้วมึงวิทนะกูไปฟิสิกการคำนวนแล้วมึงสอบได้ที่3กูสอบได้ที่19แต่คะแนนกุนะมิงประวัติศาส98วิท94เสียตรงอังกลิดและภาษากรุได้66-67นอกนั้นเกรด3.5-4หมดแต่เพื่อนกรุพาวเวลเกรด4หมดกรุเลยตาโตไปหน่อยพอกรุกลับมันก็ไม่อำลากรุเลยเสือกอยู่บ้านกรุต้องไปรับเสด็จมิงใช่ม่ะกรุไปนะมิงก่เอาทรายสาดกุตอนกุช่วยแม่เก่ยวข้าวตอนไปขนข้าวกะเอาหมามุ่ยมาอยากตบกบาลมันกะทำไม่ได้    ผมเป้นไงคุนคงทราบกัรดีกูใช้กลยุทสามก๊กโต้มึงเด่วกะรุสึกผมไปดวลลูกแก้วผมชนะทุกรอบเคมั้ยว่ะ 
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
แล้วดองไว้ทำไมละ
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย