GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[รกนิดนึง] รวบรวมผลงาน [GRCM]-Minecraft

ขอรกบอร์ดนิดนึงนะ ชาแนลผมเองยังไม่มีอะไรมาก รับสมัครคนร่วมแคชเกมด้วยนะครับ

size="7"]GRCM [ Gu rock cast gameimg][/size]

รับสมัครคนร่วมแคชเกม จำนวน 3 คน เพศชายเท่านั้น

คุณสมบัติที่ผู้สมัครจะต้องมี "ทุกคน"

1. มีโปรแกรมskype เล่นเป็น ใช้เป็น และมีัไมล์

2. สามารถเล่นเกมminecraft เป็น  ตั้งแต่ปานกลาง จนถึงขั้นเซียน( หัดเล่นเราไม่รับ )

3. รู้วิธีจอยเข้าเซิร์ฟเวอร์ hamachi ของminecraft(ที่ผมสร้าง เพราะเราจะถ่ายทำรายการ minecraft เป็นส่วนใหญ่)

4. แคชเกมได้สนุกสนานเฮฮา ( ถ้าลองส่งผลงานของตัวเองมาจะรับพิจารณาเป็นพิเศษ )

5. ไม่มีอคติต่อสมาชิกร่วมแคชเกมของเราทุกคน และ ไม่มีัอคติต่อผมเช่นกัน

6.  ขอคนมีเวลา ไม่ใช่ว่า ร่วมแคชเกม พอถึงกลางเกม หายวับ.... ไปขี้ไม่ว่า ไปทำธุระยาว กุซวย !!!

7. อายุ 14 ปีขึ้นไป หรือ เสียงแตกหนุ่มแล้วเท่านั้น(ไม่เอาเสียงเด็ก)

คุณสมบัติที่ผู้ร่วมสมัคร[size="5"]มีก็ได้ ไม่มีก็ได้[/size] ถ้าหากมีจะรับพิจารณาเป็นพิเศษ

1. สามารถเล่นเกมPoint Blank เป็น ( เราจะอัดรายการเกมนี้ ด้วย )

2.  แคชเกม หรือ พูดระหว่างเกมได้เฮฮา และ สนุกสนาน

3. มีผลงานของตัวเอง ลองส่งมาจะรับพิจารณาเป็นพิเศษ

4. รู้โปรแกรม บีบอัดไฟล์เป็นอย่างดี และ รู้วิธีตัดต่อคลิปแบบขั้นเซียน(  ส่วนตัวยังทำไม่ค่อยเก่ง ค่อยเป็นค่อยไป )

5. ส่งข่าวว่า มีเกมอะไรให้แคชเกมมั้งอะไรมั้ง หรือมีMap minecraft ใหม่ๆ มาให้ รีวิวมาเล่นกันอย่าสม่ำเสมอผ่านทาง facebook

ถ้าหากคุณมีคุณสมบัติืต่อไปนี้ และอยากร่วมแคชเกมกับเรา สามารถกรอกใบสมัครได้ดังนี้

1. ชื่อ(เล่น)

2. อายุ

3. คุณสมบัติพิเศษที่มี  ( อธิบาย ทีละข้อเช่น
1. ผมเล่นpoint blank เป็นขั้นเซียนเทพสไน  ยศ อะไรก็ว่าไป แบบนี้หรือ

ผมรู้โปรแกรมตัดต่อคลิปอย่างดี สามารถ  สอน / ทำให้ ผมได้

หรือไม่ก็

มีผลงานของตัวเอง และลอง แนบ คลิป ยูทูปมาให้ดู )

กรอกใบสมัคร สามารถกรอกได้ที่กระทู้นี้เลย

สำหรับ คนที่สมัครแล้ิว ต้องแอด Skype มาด้วยนะครับ Skype ของผมคือ

boom1234 / thanawin5210@hotmail.com

** รับสมัครเรื่อยๆ จนกว่าจะครบ **

ป.ล. ใครรู้โปรแกรมย่อไฟล์ แบบว่า จาก 500 MB เป็น สัก 250 หรือ 100 MB หรือ มากกว่านั้นมั่งครับ แนะนำที ตอนนี้คลิปยาวๆ อัพโหลดนานมาก  woon_cry

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ได้แค่ข้อ 4 กับ 5  g#037
ส่วนพีบีเลิกไม่กี่เดือน มือไม่ทันใจละ  g#041
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
เซฟเป็น mp4 เอา

ใช้ Camstudio ง่ายสุด อันนี้หาโหลดเอาเองนะ กูเกิ้ลเยอะแยะ ใช้ได้ทั้งอัดแล้วก็แปลง

“•~ น้องเอ ~•”

• **
.. มึน g#033
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
อายุน้อย แต่เสียงแตกแล้วอ่า ผมนะ  g#013
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

Glex

อายุน้อย แต่เสียงแตกแล้วอ่า ผมนะ  g#013
ผมก็แตกแล้วนะ อายุ12เอง g#001
ปล.ยอมรับว่าช่วงแตกใหม่ๆ แอบเสียดายเสียงนิ่มๆของเด็ก woon_555

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ผมก็แตกแล้วนะ อายุ12เอง g#001
ปล.ยอมรับว่าช่วงแตกใหม่ๆ แอบเสียดายเสียงนิ่มๆของเด็ก woon_555
อะไรแตกครับท่าน  g#019
ปล.โดนถีบปลิว
ปล.2 เหมือนกัน  g#002
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
รับ14ขึ้นไปหรอ คนรับ12-13เองนิ  woon_shock woon_shock

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

รับ14ขึ้นไปหรอ คนรับ12-13เองนิ  woon_shock woon_shock

12-13 ครับผม  g#015

ป.ล. ตอนนี้มีแผนปรับชั่วครา วรอให้เสียงแตกหนุ่ม + รู้โปรแกรมบีบอัดไฟล์ให่้เล็ก + ตัดต่อ แล้วค่อยมาพัฒนาอีกที

ตอนนี้ระงับ อยู่

เราปามนะ

• **
เดียวนี้ไอดีปลอมเล่นไม่ได้แล้ว woon_cry woon_cry เซง
ปิดปรับปรุง

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
เดียวนี้ไอดีปลอมเล่นไม่ได้แล้ว woon_cry woon_cry เซง
คนที่เพิ่งอยากจะเล่นอย่างผมก็เซ็งครับ อยากเล่นแก้เบื่อแต่ไม่อยากเสียตัง  g#015
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

เราปามนะ

• **
คนที่เพิ่งอยากจะเล่นอย่างผมก็เซ็งครับ อยากเล่นแก้เบื่อแต่ไม่อยากเสียตัง  g#015

ใช่ woon_cry
ปิดปรับปรุง