GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วง : ย้อนความหลัง ระลึกถึง ProjectONE

บุคคลทั่วไป · 138 · 15905

romeo_a31

• .................
  • Newbie
  • *
  • Romeo
กระทู้ ดักแก่  woon_5555

ว่าๆไปกะคิดถึง
ไม่ต้องมี ตี+

รีบตื่นเช้ามาทำงานเพื่อเวล
นอนดึกเพือ่เวล

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
คิดถึงตอน ช่วยกันตีวุ้นหน้าไซร์ แล้วปลดล็อค ตอนเปิดเซิฟช่วงแรกๆเลย

และยังออกในหนังสือเกมส์บางฉบับด้วย เดี๋ยวนี้ไม่เห็นผลิตมาให้อ่านอีกเลย

somsakinsong

• Newbie
  • *
ถามตรงๆเลย ชัดเจนไหม แน่นอนไหมที่จะเปิด ?

แล้วเมื่อไหร่ เชิฟจะเปิดให้เล่น..? ระบุเป็นช่วงเวลาให้แน่นอน (คำว่าเร็วๆนี้ฟังมาจนเบื่อ)

จะเปิดถาวร หรือแค่ขำๆ..? จะได้เตรียมตัวเตรียมใจถูก

จากผมอ่านมาคนที่ตอบกระทู้ 10 หน้า ทุกคนเห็นด้วยและยังชื่นชอบใน(โปรเจควัน) มากกว่าที่(อสุราฯ)ปัจจุบันอยู่เสียอีก

ทีมงานจะหวังผลกำไลจากลุกค้าแค่บางกลุ่ม(คนที่เติมแบบรวยอย่างเดียวทำไม่ได้  มันต้อง...ควบคู่ด้วย)เท่านั้นเองหรอ

แล้วถ้าคนส่วนใหญ่หายไป ลูกค้ากลุ่มนั้นจะยังอยู่ให้คุณหรอ(ในเมื่อไม่มีคนเล่นด้วย)

ผมก็ยังอุตหนุนเกมส์ฝีมือคนไทยอยู่นะ ก็คนไทยอ่ะ

ทีมลองหยุดพัฒนา แล้วมาแก้ปัญหาก่อนดีไหม ผู้เล่นส่วนใหญ่จะได้เล่นอย่างสนุก (ผมพุดถึงอสุราโดยตรงเลยนะครับนี่)

ขอบคุณทีมงานที่คอยใส่ใจ...ผู้เล่นอยู่เนื่องๆ