GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : มาตรการป้องกันกิจกรรมกล่องของขวัญต้อนรับปี 2555 (กรณีเซิร์ฟเวอร์ล่ม)

.P a t c h a :)

• Full Member
g#008 g#008 g#008

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
บางทีก็ไม่ค่อยยุติธรรมกับคนที่ร่วมกิจไขของขวัญรอบแรก

ไขรอบแรกไม่ได้ของดีๆ แรร์10ชิ้นออกหมด

แจหมด เซิร์ฟหลุด >>> เริ่มกิจใหม่

น่าน้อยใจแทน  g#043

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

bomb2520

• Newbie
  • *
ขอถามนิดครับ ตกลงดาวแรร์เอาลงมาทำไมครับ เติมตังเป็นพันเปิดได้แต่ขยะ พอได้แรร์ เสือกเป็นดาวแรร์
ทดลองใช้ปาทีเดวหาย ไม่ทราบเอาของเหี๊....ๆมาลงทำเหี๊...ๆให้เสียความรู้สึกทำไมครับ
ผมเล่นมา 2 ปี เจอแต่ปัญญาอ่อนๆอย่างนี้ เซ็งมาก
ถ้าไม่เห็นแก่พวกเพื่อนๆที่เล่นด้วยกันเลิกไปนานละ ยังไงช่วยตอบทีครับ
ว่าเอาดาวแรร์มาลงทำไม ปีที่แล้วมีแต่ของยกเลิก ปีนี้มีของขวัญที่เปิด คือ เศษวุ้น! โห โคดแฮ๊บปี้
แบบไอดีผมไปเลยก็ได้นะ จะได้เลิกเล่นแบบถาวร ขี้เกียดเติมตังให้พวกท่านเอาไปแดกกันละ

Dark_Wizard

• Newbie
  • *
ขอถามมั่ง
คุณจะถามหา...แม่งทุกหน้า?
ผมมาอ่านที่ไรก็เห็นคุณถามแม่งตลอด!
*ถ้าคุณเบื่อมากก็เลิกเล่นซะดีกว่าจบ!

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥