GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 2 พฤศจิกายน 2554

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_angry woon_angry woon_angry
                  1.บัคปิดพีเค..ตกลงจะไม่มีการดำเนินการแก้ไขแล้วไช่มั้ยคับนี่.....
            เพราะคนได้ประโยชน์มีเยอะกว่าคนเสียประโยชน์ ไช่หรือไม่คับ...
                  2.ขนมตะโก้เปลี่ยนรูปร่างผอบ..ดำเนินการแก้ไขไปถึงไหนละคับ....
            มีวิธีเปลี่ยนรูปร่างกลับให้เป็นเหมือนเดิมมั้ย เอาแบบเปิด-ปิด ก้อได้...
            ผอบตายบ่อย เพราะมองไม่เห็นเลือด...รู้จักคำว่าสงสารมั้ยคับ..
                                      g#035 g#035 g#035
1. ทีมงานกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ครับ อยากได้ข้อมูลของผู้เล่นเพื่อนๆ คิดว่าเคย PK แล้วตอนนี้ยังปิด ส่งมาทาง PM ได้ครับ
2. อันนี้ก็กำลังแก้ไขอยู่ โปรแกรมเมอร์แจ้งมาว่าค่อนข้างแก้ยาก เลยขอเวลาอีกซักนิดครับ
ยังไงก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
จากข้อที่1 เรื่องบัคปิดพีเค..ขอแนะนำได้มั้ยคับ
             ให้เปิดพีเคแก่ผู้เล่นทั้งหมดยกเว้นคาเดทที่ยังไม่เคยจุ
             แล้วให้ผู้เล่นท่านใดก้อตามแต่ ที่ไม่เคยเปิดพีเค ให้มาแจ้งชื่อแก่ทีมงาน
             ซึ่งทีมงานก้อมีข้อมูลอยู่แล้วว่าปิดพีเคมาก่อนหรือเปิดพีเค..
             ผมว่ามันง่ายกว่าตามหารายชื่อคนที่ติดบัค อยู่นะคับ..ลองพิจารณาดูกันอีกทีด้วยนะคับ
                         g#031 g#031 g#031

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
woon_angry woon_angry woon_angry
                  1.บัคปิดพีเค..ตกลงจะไม่มีการดำเนินการแก้ไขแล้วไช่มั้ยคับนี่.....
            เพราะคนได้ประโยชน์มีเยอะกว่าคนเสียประโยชน์ ไช่หรือไม่คับ...
                  2.ขนมตะโก้เปลี่ยนรูปร่างผอบ..ดำเนินการแก้ไขไปถึงไหนละคับ....
            มีวิธีเปลี่ยนรูปร่างกลับให้เป็นเหมือนเดิมมั้ย เอาแบบเปิด-ปิด ก้อได้...
            ผอบตายบ่อย เพราะมองไม่เห็นเลือด...รู้จักคำว่าสงสารมั้ยคับ..
1. ทีมงานกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ครับ อยากได้ข้อมูลของผู้เล่นเพื่อนๆ คิดว่าเคย PK แล้วตอนนี้ยังปิด ส่งมาทาง PM ได้ครับ
2. อันนี้ก็กำลังแก้ไขอยู่ โปรแกรมเมอร์แจ้งมาว่าค่อนข้างแก้ยาก เลยขอเวลาอีกซักนิดครับ
ยังไงก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
จากข้อที่1 เรื่องบัคปิดพีเค..ขอแนะนำได้มั้ยคับ
             ให้เปิดพีเคแก่ผู้เล่นทั้งหมดยกเว้นคาเดทที่ยังไม่เคยจุ
             แล้วให้ผู้เล่นท่านใดก้อตามแต่ ที่ไม่เคยเปิดพีเค ให้มาแจ้งชื่อแก่ทีมงาน
             ซึ่งทีมงานก้อมีข้อมูลอยู่แล้วว่าปิดพีเคมาก่อนหรือเปิดพีเค..
             ผมว่ามันง่ายกว่าตามหารายชื่อคนที่ติดบัค อยู่นะคับ..ลองพิจารณาดูกันอีกทีด้วยนะคับ
อันนี้ขอปรึกษากับทีมโปรแกรมเมอร์ดูอีกทีนะครับ ^^

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
อันนี้ขอปรึกษากับทีมโปรแกรมเมอร์ดูอีกทีนะครับ ^^
ยินดีรอรับฟังคำตอบคับ...เหนื่อยกันหน่อยนะคับ...สู้สู้

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ผมบอกละทางการเขียนโปรแกรมไม่มีทางทำได้หรอก

มานั่งเช็คทีละคนก็คงไม่ไหว

คนที่จุจนพอใจมีใครอยากเปิดPKบ้างละ

น้อยคนมากที่อยากเปิดPKเมื่อจุลำดับสูงๆ

ถึงไม่จุลำดับสูงๆก็เหอะ

ผมว่าบังคับเปิดPKทั้งเซิฟไปเลย

แล้วตัวละครไหนที่ปิดPKก่อนบัคก็ให้หาหลักฐานมายืนยันเพื่อแก้ไขไปทีละตัวละคร

ใบคห เมื่อก่อนมัน 100 ถ้วนนิ แต่ตอนนี้น้ำมันท่วมอะไรอะไรมันก็คงแพงขึ้นเนอะ

ทีมงานไม่เห็นใจบ้านคนน้ำท่วมมั่งหรอ

เก็บตังซ่อมบ้านยังไม่พอยังต้องมาเติมเกมอีก

ช่วงนี้ขอโปรจัดหนักๆหน่อยถือว่าเป็นการช่วยเหลือคนน้ำท่วม

อิอิ

อุ้ย

• **
ผมบอกละทางการเขียนโปรแกรมไม่มีทางทำได้หรอก

มานั่งเช็คทีละคนก็คงไม่ไหว

คนที่จุจนพอใจมีใครอยากเปิดPKบ้างละ

น้อยคนมากที่อยากเปิดPKเมื่อจุลำดับสูงๆ

ถึงไม่จุลำดับสูงๆก็เหอะ

ผมว่าบังคับเปิดPKทั้งเซิฟไปเลย

แล้วตัวละครไหนที่ปิดPKก่อนบัคก็ให้หาหลักฐานมายืนยันเพื่อแก้ไขไปทีละตัวละคร

ใบคห เมื่อก่อนมัน 100 ถ้วนนิ แต่ตอนนี้น้ำมันท่วมอะไรอะไรมันก็คงแพงขึ้นเนอะ

ทีมงานไม่เห็นใจบ้านคนน้ำท่วมมั่งหรอ

เก็บตังซ่อมบ้านยังไม่พอยังต้องมาเติมเกมอีก

ช่วงนี้ขอโปรจัดหนักๆหน่อยถือว่าเป็นการช่วยเหลือคนน้ำท่วม

อิอิ
ผมอยากจัดหนักให้เหมือนกันครับโปรโมชั่นน่ะ
แต่จากการชดเชยเกี่ยวกับสีชุดในวันพุธที่ผ่าน
บอกได้คำเดียวครับว่า "ผมก็สาหัสครับ"  g#002 g#002

อุ้ย

• **
แก้ไขข้อมูลราคาใบประกันความเสียหายชั้นดีนิดนึงนะครับ

ราคาที่ถูกต้องคือ ประมาณ 5250 โซลครับ

ขออภัยสำหรับข้อมูลที่ผิดพลาดด้วยครับ  g#017 g#017

pop_999

จากที่ก่อนนู้นนนน ใบไม่กี่บาทดูตอนนี้ ใบละ100  woon_5555
ถ้าท่านหมายถึงราคาใบคหบดี ที่ผ่านมาทีมงานจะขายหรือทำโปรโมชั่นราคาประมาณ 100 บาทมาตลอดครับ
ไม่เคยมีราคาต่ำกว่านี้ครับผม  g#017 g#017
ผมไม่รู้นะว่าครูอุ้ยเห็นชื่อผมแล้วจะจำตัวจริงผมได้เปล่า แต่ ผมเจอครูอุ้ยที่ไร ส่วนมากผมก็ซื้อบัตรเติมของในเกมส์ทีหลายๆพันตลอดแต่งวดนี้ ขอได้ไหม โปรเติมเงินของบัตรเกมส์อินดี้ ทำบวก โปร สำหรับ บัตรเติมเงินราคา สูงๆ ทีสิ เห็นมี แค่ สูงสุด เติม 2000 บาทเอง แล้วก็ได้บวกเงินเพิ่ม 20% ยังไงผมก็ซื้อเยอะนะ แต่ อยากได้ ของแถม มากกว่านี้อีกหน่อยเอง  ผู้เล่นร้องขอ อยากเสียตังส์ทีมงานจัดให้ทีได้ปะ  ดูแลกันหน่อยสิ คนซื้อทีเยอะๆ เค้าก็มีนะ g#010
เรื่องนี้คุยกันได้ครับ สำหรับเพื่อนๆ ที่อยากได้โปรโมทชั่นบัตรราคาสูง
เอาเป็นว่าลองเสนอมาได้ครับ ว่าบัตรราคาเท่าไหร่ โปรโมชั่นอะไร ถ้าไม่เหนือบ่ากว่าแรง ผมสามารถจัดใหได้ และจะประกาศโปรโมชั่นให้ทราบกันทั่วถึงครับ

ปล. ช่วงที่ผ่านมาที่ผมไม่ได้จัดโปรโมทชั่นในบัตรราคาสูงๆ นั้นเพราะมีกระแสในด้านลบ จากในบอร์ดและเพื่อนๆ เรียกร้องโปรโมชั่นบัตรราคาต่ำมากกว่า ผมจึงได้ระงับโปรโมชั่นบัตรราคาสูงไว้ครับ  g#002 g#002

ตามนั้นได้คับ ไว้เราคุยกัน  g#003

MarCus_KP

ของที่ลด 30เปอเซ็น ถ้าไปซื้อบนต้นถั่วจะลดอีก10เปอเซ็นมะ  g#015

sudtawat

• Newbie
  • *
1. ทีมงานกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ครับ อยากได้ข้อมูลของผู้เล่นเพื่อนๆ คิดว่าเคยเปิด PK แล้วตอนนี้ยังปิด ส่งมาทาง PM ได้ครับ

ใช่ครับ คนที่ได้ประโยชน์ก็ได้ประโยชน์มานานเเล้วนะครับ พูดตรงๆ ผมก็อยากปิดด้วยครับเลยปิดไม่ทัน แต่อยากให้ทีมงานฝากบอกโปรแกรมมั่วเฮ้ยเมอร์แก้ใขตรงส่วนนี้โดยเร็วและเร็วที่สุดเลยนะครับ แล้วจะให้ pm รายชื่อคนที่ปิดมั้ยหรือยังไง เหอะๆ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
ขอประท้วงของๆไอเทมพรีเมี่ยมในเซิฟอวตารตรีศูล ไอเทมพรีเมี่ยมทำไมไม่เอามาขายพวกใบเพิ่มยศคหบดีอ่า รู้ว่าไม่ขายแต่ทำไมไม่เอามาแจกในกิจกรรม กิจกรรมบอกจะเอามาแจก ก้อไม่มีสักที แล้วจะพูดออกมาทำไม แล้วก้อเบื่อคำนี้มาก "จะลองไปปรึกษาพี่ๆดู" ตอบด้วย สาเหตุ 
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

_pangza_

• Newbie
  • *
  เนอมาได้ไง คนที่เค้าไม่ได้เปิดpkเวลจนจุ6ไปละก็เเย่สิ เวลยากเปอน้อย กว่าจะจุ6คิดตรงจุดนี้ด้วยสิ คุณคะ

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
และแล้ว ก็ไม่มีแรร์ตามเคย

ครับผม ผู้เล่นสามารถดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ ที่นี่ ครับ

ครับผม ตารางการแข่งขัน และ ผลการแข่งขัน ABT SEASON 1 อัพเดท รอบชิงชนะเลิศ !

สงสัยว่าแข่งครั้งสุดท้ายก็วันที่ 30 แต่นี้อัพวันที่ 2 นะครับ ?? ทำไมไม่เอาแรร์มาลง  woon_huh
10 ขวบครับ อยู่ป.6

P a t c h a :)

กำลังจะรีอาชีพพอดีเลย
 g#021 g#021 g#021

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

nightjusmin

เหนื่อยใจกับบั๊คปิดพีเค ครบเดือนยังเนี่ย หรือกว่าแล้ว  g#015 g#015 g#015