GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้อผิดพลาดของการเปลี่ยนสีชุดกับการใช้น้ำยาเปลี่ยนอาชีพ

บุคคลทั่วไป · 19 · 6770

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในตอนนี้ทางทีมงานได้พบข้อผิดพลาดในการเปลี่ยนสีชุด คือ เมื่อผู้เล่นได้เปลี่ยนสีชุดแล้ว จะไม่สามารถใช้น้ำยาเปลี่ยนอาชีพได้ค่ะ
ในส่วนนี้ทางทีมงานกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ค่ะ ถ้าทางทีมงานทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วจะประกาศแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

อิอิอิ  คนแรก เลย  ม่ายเป็นไร ครับ  ผมม่ายเปลี่ยนอาชีพอยู่แล้ว g#019 g#019

Dark_Wizard

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้อีกคนสู้ๆ

(ไม่คิดจะรีอยู่แล้วสร้างตัวใหม่ได้เรื่อยๆไม่เดือดร้อนอยู่แล้ว...อิอิ)

AngleZ

• Newbie
  • *
ติด ตรงที่ เมื่อเปลี่ยนสีชุด แล้ว จุติ ไม่ได้อะค่ะ

หยุดเพ้อเจ้อกับความฝันแล้วย้อนกลับมาดูความจริง  #038

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ติด ตรงที่ เมื่อเปลี่ยนสีชุด แล้ว จุติ ไม่ได้อะค่ะ

เนื่องจากไม่ได้ข้อมูลการทดสอบที่ถูกต้อง ทำให้น้องๆ GM ไม่ได้เทสในส่วนนี้
จึงได้ให้ข้อมูลไปทำการทดสอบอีกที และก็ได้ผลที่เป็นไปตามนี้ครับ

"การจุติ ไม่จำเป็นต้องไปล้างสีชุดเดิมออกครับ สามารถจุติได้เลย!!"

ขออภัยในข้อมูลที่ผิดพลาด ทำให้เพื่อนๆ เข้าใจผิดกันด้วยนะครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
เปิดล้างฟรีครั้งนึงไม่ได้หรอครับ  woon_angry

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

AngleZ

• Newbie
  • *
มะคืน ลองไปนั่งหา น้ำยาล้างความสามารถสีชุด (บลา ๆ ) แล้วไม่เจออะ  ไม่ไหวว พา HP หน่อยไปด้วยเลย ตายง่าย

หยุดเพ้อเจ้อกับความฝันแล้วย้อนกลับมาดูความจริง  #038

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก
แล้วถ้าเปลี่ยนสีชุดถาวรสามารถทำการจุติได้ใช่มั้ยค่ะ อันนี้เป็นที่ข้องใจของหลายๆคน g#021 g#021
(◕‿‿◕。)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แล้วถ้าเปลี่ยนสีชุดถาวรสามารถทำการจุติได้ใช่มั้ยค่ะ อันนี้เป็นที่ข้องใจของหลายๆคน g#021 g#021

เนื่องจากไม่ได้ข้อมูลการทดสอบที่ถูกต้อง ทำให้น้องๆ GM ไม่ได้เทสในส่วนนี้
จึงได้ให้ข้อมูลไปทำการทดสอบอีกที และก็ได้ผลที่เป็นไปตามนี้ครับ

"การจุติ ไม่จำเป็นต้องไปล้างสีชุดเดิมออกครับ สามารถจุติได้เลย!!"

ขออภัยในข้อมูลที่ผิดพลาด ทำให้เพื่อนๆ เข้าใจผิดกันด้วยนะครับ

g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
แล้วตอนนี้ใช้ได้ยัง  g#046

ตอนนี้ยังไม่สามารถใช้ได้ครับ ทีมงานกำลังดำเนินการแก้ไข หากแก้ไขเรียบร้อยแล้วจะมีการแจ้งให้ผู้เล่นทราบครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

g#031

g#017 g#017
(◕‿‿◕。)