GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ:ทีมงานจะชดเชยเพิ่มเติมจากปัญหาเซิร์ฟเวอร์โรลเมื่อวันที่ 19/6/57

chanoknan2540

• Newbie
  • *
เอ่ออคือ ระหว่างวันที่ 11-19 ผมได้ทำการจุไป  โดยการทำเควสจุแบบเก่า ซึ่งจะได้กล่องพื้นฐานถูกไหมครับ ?
ในส่วนนี้จะมีการรับผิดชอบหรือไม่ แล้วอีกอย่าง ในช่วงวันที่11-19 ผมได้จุแล้วได้ เวลจนถึง 91 แล้วก็เรียนC3 2สกิลในช่วงนั้น
จะมีส่วนในการรับผิดหรือไม่อย่างไรครับ ฝึกไปจนจะระดับ 3 แล้วนะครับ  g#014 g#014 g#014

asf1111

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555  สุดยอดเลยครับ ขอแค่ไม่ได้มานั่งเวลไหม่ก็ดีแล้ว แถมได้ exp เท่าเดิมอีก กลับมาเล่นอีกครั้งครับ แต่เมื่อคืนขายของทิ้งไป จะทำไง อ่าครับ  555 แต่ก็ขอบคุณจีเอ็มมากครับที่ทำได้แบบนี้ถือว่าดีมากเลย  สำหรับคนปั้ม น่าจะคนเดียวกันกับคนทำเว็บหลอกเอาไอดี ก่อนหน้านี้หรือเปล่า ครับ จับมันเข้าคุกไป ปัญหาจะได้จบๆๆ  สู้ๆๆครับจีเอ็ม   ขอชมครับ

lime_

• Newbie
  • *
ผมเวลใหม่หลังเซิฟโรลแล้วจะได้เวลก่อนโรลหรือจะเอามารวมกับที่ผมเวลใหม่มั๊ยครับ woon_huh

sweetbg1

• Newbie
  • *
C3 ที่พึ่งเรียน ระหว่างวันที่ 12-18 จะได้ คืนรึเปล่าคือผมเรียน C3 วันที่ 15 แล้วฝึกไปได้ระดับ 4 แล้วมันจะได้คืนมารึเปล่า

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 วันส่งกิจกรรม ต่อเนื่องไหมครับ  ถ้าไม่ต่อ ปรับให้เป็นส่งแล้ว 7 วันทุกตัวละครเลยนะครับ  g#009

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
วันส่งกิจกรรม ต่อเนื่องไหมครับ  ถ้าไม่ต่อ ปรับให้เป็นส่งแล้ว 7 วันทุกตัวละครเลยนะครับ  g#009

ใช่เลยๆ

nonstop

• Jr. Member
  • **
ขอถามข้อ 4 - 5

4.เซ็ตจุ จะคืนค้าพ้อยให้ครับ

คืนแบบไหนครับ ตัวอย่างเช่น เคสผมออนเซตจุตลอดทุกวันไม่เคยขาด รับเควสต่อเนื่องทุก 8 ชั่วโมงครึ่ง(รวมดีเลย์) วันนึงได้ 2-3 สกิล ผมก็ขอเงินมอนเลย ทำแบบนี้ ตลอด 9 วันที่โดนโรล แบบนี้ผมจะได้ชดเชยกี่ประจุอย่างไร ?

5.จุจิต/จุติ จะคืนให้ทั้งหมดครับ เคยทำได้ถึงเท่าไหร่ รับไปเท่านั้นเลยครับ

ระหว่าง 9 วันนี้ที่โดนโรล ผมได้สร้างตัวละครใหม่เกบเวลจน 99 จุติแล้วเวลต่อจน 94 ซื้อเซทพื้นฐานมาใส่ อีก 2 ตัว ( มีการกดใช้งานสุดคุ้ม7วันและเพิ่มฮึด7วันทั้ง2ตัว ) ปรากฎว่า โดนโรลไปนี่ 2 ตัวละครนี้หายไปเลย สาบสูญกลายเป็นยังไม่ได้สร้างตัวเลยแบบนี้ ชดเชยได้ไหมครับแล้วจะได้ยังไงแค่ไหน

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member

_T_T_T_

แจกคนละ10M ดิจี
10m น้อยไปครับผมว่า สำหรับที่ผมไปนั่งอดหลับอดนอนตีบอส นั่งหลังเเข้งฟิวของ เเค่10มันไร้ค่า 500เอมยังดุไร้ค่าเลย ถ้ามาฟิวใหม่ใช่ว่าจะทำได้เหมือนเดิมง่ายๆ  g#030 g#030

Earth Earth

• Newbie
  • *
จะเป็นไปได้ไหมครับที่จะมีการเพิ่มเปอเซ็นตี+ของเพิ่ม เนื่องจากโรลไปของที่ตี+ยศแล้วก็ย้อนกลับมาให้ตีใหม่อีกรอบหมด  woon_huh woon_huh

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

Slipknot

ถุงเงินที่อยู่ในตัวจะอยู่เหมือนเดิมใช่ไหมค่ะ  g#002

หาย ของเรายังหายเลย 500m  หายเรียบเลย อุส่า ขาย ของออก หมดเลย TT