GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เปิดระบบย้าย ดวงจิต เซิร์ฟเวอร์ อวตาร ย้ายได้แล้ววันนี้ !!

บุคคลทั่วไป · 38 · 11201

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากการ ประกาศ : ย้อนเวลาเซิร์ฟเวอร์อวตาร และเตรียมตัวย้ายบ้าน ได้มีการประกาศ ยุติการให้บริการเซิร์ฟเวอร์ อวตารตรีศูล ในวันที่ 25 มิถุนายน 2557 ทางทีมงานจึงได้ทำระบบ ย้ายจุติ และจิตแห่งอาชีพ เท่านั้น วิธีดำเนินการ ดังนี้

• จากนั้นใส่ ID ที่ช่อง Username และใส่ Password ที่ช่องใส่ Password

• เลือกเซิร์ฟเวอร์ ที่ต้องการให้ไอเทม จุติ และไอเทมจิตแห่งอาชีพย้ายไป

• กดเข้าสู่ระบบ แล้วรอ 5 - 10 นาที ไอเทมจะเข้าไปในคลังสินค้า อะคาเดมี่

หมายเหตุ : ไอดีที่ใส่ต้องเป็นไอดีที่มีตัวละครอยู่เซิร์ฟเวอร์ อวตารเท่านั้น !!
หมายเหตุ 2 : ระบบจะคำนวนตัวที่จุติ และจิต เยอะที่สุดเพียงตัวเดียวเท่านั้น ! !
หมายเหตุ 3 : ไอเทมไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้ ! !
หมายเหตุ 4 : ไอดีที่สร้างหลังวัน 2014-05-27 รับไม่ได้ ! !
หมายเหตุ 5 : หมวกจ้าวสังเวียน ABT , แหวนคอสเพลย์ ให้แจ้งมาที่ Support.gameindy.com หลังปิดเซิร์ฟเวอร์อวตาร ณ วันที่ 25 มิถุนายน 2557 ทีมงานจะพิจารณา และคืนให้ท่านนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 14:24:32 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

'•Over$iz€•'

• ไม่ได้เล่นเกม เป็นอาชีพ !? เข้าใจตรงกันนะ
  • Newbie
  • *

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
แล้วการงานละ มันไม่เกี่ยวกับความไม่สมดุลนิ

เกี่ยวค่ะ เซิฟนี้ขาย ยาเร่งการงานเป็นบิลล่า g#014

-RoOKie- น๊จ๊ะ

• Newbie
  • *

เพิ่ลผม ลงทะเบียนย้าย ได้แค่ กล่องจิตเซน แล้วกล่องจุ6 และ กล่อง จิต อิก 13 จิต ยังไงกัน มันได่แค่กล่อง จิตเซนกล่องเดียว ที่เหลือ ไปไหนนนน จีครับบ

mr009

• Newbie
  • *
 ผมย้ายมาละได้แต่กล่องจุ อย่างเดียวเอง  ของสมนาคุณ 500 บาทที่กล่าวไว้ละครับ ยังไม่ได้เลยครับ ยังไง ชี้แจงด้วยครับ  g#046 g#046

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย

เพิ่ลผม ลงทะเบียนย้าย ได้แค่ กล่องจิตเซน แล้วกล่องจุ6 และ กล่อง จิต อิก 13 จิต ยังไงกัน มันได่แค่กล่อง จิตเซนกล่องเดียว ที่เหลือ ไปไหนนนน จีครับบ

กากไงไอฟาย  g#037

-RoOKie- น๊จ๊ะ

• Newbie
  • *

กากไงไอฟาย  g#037

เจอได้นะ ครับบ ผมว่าคุน น่าจะกากกว่า