GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตารางการแข่งขัน มหาสงครามโลกแห่งอสุรา ครั้งที่ 1

บุคคลทั่วไป · 27 · 8422

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ตารางการแข่งขัน มหาสงครามโลกแห่งอสุรา ครั้งที่ 1 ขอให้เตรียมตัวกันให้พร้อม และ อ่านกฏกติกาอย่างละเอียด คลิก

วัน เสาร์ ที่ 16 พฤศจิกายน 2556

เซิร์ฟเวอร์ สวรรค์ Vs เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ

เซิร์ฟเวอร์ อวตาร Vs เซิร์ฟเวอร์ หน้าหนังสือ

วัน เสาร์ ที่ 23 พฤศจิกายน 2556

เซิร์ฟเวอร์ สวรรค์ Vs เซิร์ฟเวอร์ หน้าหนังสือ

เซิร์ฟเวอร์ อวตาร Vs เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ

วัน เสาร์ ที่ 30 พฤศจิกายน 2556

เซิร์ฟเวอร์ สวรรค์ Vs เซิร์ฟเวอร์ อวตาร

เซิร์ฟเวอร์ ใต้พิภพ Vs เซิร์ฟเวอร์ หน้าหนังสือ

** ทีมที่ได้คะแนนสูงสุดจะเป็นทีมที่ชนะเลิศ และ จะแข่งตามตารางจะเจอกันทุกทีม หากผู้ที่มีคะแนนเท่ากันจะมีการแข่งขันในรอบชิงอีกรอบเฉพาะคู่ที่คะแนนเท่ากัน **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2013, 16:40:20 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

รางวัลไม่ดีเลยอะ

เป็นศักดิ์ศรีของเซิร์ฟเวอร์ครับ  แท่นเกียติยศสลักชื่อตัวละครในทีมทุกคน และ ตั้งอยู่กลางเมืองทุกเซิร์ฟเวอร์ครับ

เป็นศักดิ์ศรีของเซิร์ฟเวอร์ครับ  แท่นเกียติยศสลักชื่อตัวละครในทีมทุกคน และ ตั้งอยู่กลางเมืองทุกเซิร์ฟเวอร์ครับ
มีอย่างอื่นไหมครับ

มีอย่างอื่นไหมครับ

ไม่ครับนอกจากศักดิ์ศรี

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Directorr

รางวัลน้อยเกินง่ะ น่าจะมีอะไรเป็น รูปธรรมหน่อย

แบบนี้จะรีไปเล่นอาชีพอื่น หรือจะรีสกิลทำอย่างอื่น ก็ต้องรอถึง 30 พย อีก 30 วันแนะ  = ="

ถึงไม่คิดว่าจะได้รางวัลก็เถอะ  แต่นอกจากจะแข่งยืด นาน แล้ว รางวัลยังนามธรรมอีก
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ใช่ ในชื่อของ ฝั่งแคส และ P and E ไม่ค่อยเห็นด้วยกับรางวัลนี้ครับ

Directorr

แล้วเรื่องเวลาแข่ง ผมว่าไม่เห็นต้องยืดไปอาทิตละ 2คู่เลยครับ ไหนๆ ถ้าจะพร้อมกันก็แข่งให้หมดเลยวันเดียวไม่ได้หรอครับ

ขนาดเสาร์ที่แล้ว (26 ตค)  ยังแข่งกันถึง 9 คู่ ก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรนี่ครับ

คู่แรก สวรรค์ชิงที่ 1

คู่ที่สอง หน้าหนังสือชิงที่ 3

คู่ที่สาม  หน้าหนังสือชิงที่ 1

คู่ที่เหลือ PK ตั้งแต่รอบ 2 ถึงรอบ ชิง  6 คู่

---
แข่งแบบนี้ 4 ทีม ก็แค่ 6คู่เอง คงใช้เวลาสั้นกว่าด้วยซ้ำ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

jane777

• Newbie
  • *
  • คนไทย สายเลือดร้อนแรง!!
สวรรค์ อะน่า จะสูสีกับใต้ แต่ยังไง ก็สู้สวรรค์ไม่ได้หรอเราว่า g#009 g#009 g#009 g#009
หน้าหนังสืออะหน้าสงสาร  g#002 g#002 g#002 g#001 g#001 g#001

Slipknot

ของรางวัลกากมากอ่ะ -*- 

ใครยากได้ วะ อนุ สลักชื่อ  ได้ไปแล้วไงอะ ท้คนมันไม่ยากอ่าน- -

เอา หมวกabt ที่มีความสามารถ  ถาวร มาไห้  แทนยังดีกว่า  เซง

ทีมงานเอาไรคิดเนีย สมอง ไม่มีหรอ  g#015 g#015 g#015

ประท้วง   ทุกทีมไม่ต้องแข่งแม้งง   g#023 g#023 g#023 g#023

พากก้ไม่มันยัง คิดของ รางวัลกากอีก  เกม นี้ คิดเป้นแต่ ขายของไง เฮ้ย  g#026 g#026 g#026

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
รางวัลแบบนี้ ปีหน้าคงจะมีคนลงสมัคร ATB อยู่หรอกเนอะ
แม่มจารึกชื่อกลางเมือง ถามหน่อยใครจะไปกดอ่านมั่ง
ทั้งขาดทุน เสียเวลา หว่ะแบบนี้
ของโซลใหม่ๆอ่ะ คิดกันจัง  ที่หมวกATB แบบใหม่ๆไม่คิดกันมั่ง

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย