GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 7 สิงหาคม 2556

บุคคลทั่วไป · 23 · 9136

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รายการอัพเดตประจำวันที่ 7 สิงหาคม 2556

-= รายละเอียด =-

1.  ประกาศ : ตู้หยอดไข่, สัตว์ขี่ และ ของแฟชั่น มีการเปลี่ยนแปลง รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

2.  เผ่าอสุราจะไม่เดิน " ช้า " อีกต่อไป รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

3.  ผู้นำแฟชั่นห้ามพลาด " หน้ากากหนวด " !!! รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

แก้ไขบัค
1.แก้ไขให้ตั๋วประลองสามารถแลกของประจำเดือนสิงหาคมได้แล้ว
2.แก้ไขบัคเกี่ยวกับจิตแห่งอาชีพ
-ใช้เลเวลจิตในการจุติอาชีพ จากเดิมที่บัคคือต้องรอตัวละครเลเวล 99 ถึงจะดึงจิตแห่งอาชีพได้ ตอนนี้ถ้าจิต 99 ก็สามารถดึงจิตได้ทันที
-แก้ไขการแสดงผลเรื่องเลเวลจิตของอาชีพที่ไม่ลดเมื่อตายให้แสดงผลถูกต้อง
-แก้ไขให้เคลียร์ exp ค้างในช่อง exp ของจิตแห่งอาชีพเมื่อจุติ

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2013, 10:17:06 โดย coalapanda »

คนดีสังคมดี

• Jr. Member
  • **
ตั๋วประลองแบทเทิล1-1กับ3-3 ตอนนี้มันแลกไม่ได้ครับ

ตั้งแต่ปิดเซิฟวันที่ 31 กรกฏาคม 2556 พอเปิดเซิฟมามันแลกไม่ได้แล้ว

มันบัคไหม ช่วยดูให้ทีนะครับ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunn

-_panda_-

• Full Member

coalapanda

• Administrator

ลุงอ้วน

ตกลงจิตมันจะปรกติ เวล70+จิต99อย่างถูกต้องสำหรับพวกจุติ6ใช่ไหม หรือจิตอัพเวลยากๆเหมือนเดิมเวล98จิต99  g#025

ตกลงจิตมันจะปรกติ เวล70+จิต99อย่างถูกต้องสำหรับพวกจุติ6ใช่ไหม หรือจิตอัพเวลยากๆเหมือนเดิมเวล98จิต99  g#025
ลุงอ้วนเอาสมองส่วนไหนคิดครับ จุติ6จะลด เปอไปแค่60เปอเซนต์ ประมาณเวล97ก็จิตอาชีพ99แล้วครับ หรือว่ามัวแต่หาของหาเงินทำจมูกเมีย ลืมคิดครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
น้อยจัง  g#002
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แล้วการงานผมไปถึงไหนแล้วครับ คิดออกหรือยังว่าจะแก้ยังไง ทุกวันนี้แทบไม่ออนละเบื่อการงาน  g#035 g#035 g#035

คนดีสังคมดี

• **
ตั๋วประลองแบทเทิล1-1กับ3-3 ตอนนี้มันแลกไม่ได้ครับ

ตั้งแต่ปิดเซิฟวันที่ 31 กรกฏาคม 2556 พอเปิดเซิฟมามันแลกไม่ได้แล้ว

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunn

มันแลกไม่ได้จริงๆนะท่านทีมงาน เซิฟPK

wiperace

• **

มันแลกไม่ได้จริงๆนะท่านทีมงาน เซิฟPK
ดาวก็แลกไม่ได้ครับ