GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์วันที่ 25 เมษายา 2556

ดับเบิ้ล

• Full Member
ทีมงานจะปิดประปรุงเซิร์ฟเวอร์ในวันที่ 25 เมษายน 2556 ตั้งแต่เวลา 6.00 น. ถึง 6.05 น.

เพื่อทำการแก้ไขข้อผิดพลาด "อุปกรณ์เซทพื้นฐาน" เมื่อใส่ไว้ในตัวแล้วออกเข้าเกมอีกครั้ง อุปกรณ์จะหลุดออกจากตัว

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ขอบคุณครับ

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
แล้วพาหนะเช่า 1 7 30วันละครับ ไอพวกที่ขายเป็นบิลล่าอะ ใช้แล้วความเร็วในการเดินไม่เพิ่มเ้ลย กรุราตรวจสอบและชดเชยด้วยครับ

KingTTK

• Newbie
  • *
แล้วพาหนะเช่า 1 7 30วันละครับ ไอพวกที่ขายเป็นบิลล่าอะ ใช้แล้วความเร็วในการเดินไม่เพิ่มเ้ลย กรุราตรวจสอบและชดเชยด้วยครับ
เขาก็ระบุไว้แล้วมะช่ายหรอว่าพาหนะแบบเช่าจะไม่เพิ่มความเร็วกรุณาตรวจสอบให้ชัดเจนด้วย #038 #038

buildza1234

• Newbie
  • *
เเบบเช่าคงมีไว้เท่ๆ อ่านะ ๆ

มันเท่ตรงไหนอ่าคับ เเค่เขาไม่มีเงินโซลเขาใช้บิลล่าเอาไง

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h