GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำวันที่ 17 ตุลาคม 2555

367376

• Newbie
  • *

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

CacAloz

• Full Member
จากข้อมูลอัพเดท

ทางทีมงานจะเปิดเซิร์ฟเวอร์ สวรรค์, ใต้พิภพ, อวตาร ก่อน

เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ จะยังปิดอยู่เพื่อปรับปรุงข้อมูล

CacAloz

ใครที่ยังเข้าไม่ได้ อย่าพึ่งตกใจนะครับ ตอนนี้ทางหน้าเว็บมีปัญหาสงผลทำให้ไม่สามารถโหลดแพทช์ได้ ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ครับ

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
ใครที่ยังเข้าไม่ได้ อย่าพึ่งตกใจนะครับ ตอนนี้ทางหน้าเว็บมีปัญหาสงผลทำให้ไม่สามารถโหลดแพทช์ได้ ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ครับ

แบบนี้นี่เอง woon_yes

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
12.08 แล้วค่ะ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

CacAloz

เข้าได้แล้วครับ หน้าเว็บซ่อมเสร็จแล้ว โหลดแพทช์กันได้เลย !! เจอกันในเกมนะครับ  woon_love

CacAloz

ตอนนี้เปิดให้เข้าได้ทุกเซิร์ฟเวอร์แล้วนะครับ เซิร์ฟเวอร์ที่ติดปัญหาอยู่ไม่สามารถเลือกเผ่าอสุราได้คือ อวตาร ทางทีมงานเร่งทำการแก้ไขปัญหาอยู่นะครับ