GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2555

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
โหลดแพทไม่ผ่าน ลองเข้าไปโหลดของอวาตาร ดูครับ  g#031
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เซิร์ฟเวอร์ ตามปกติแล้วนะครับ ส่วน คูณ ทางทีมงาน จะคูณเวลา เที่ยงวันที่ 1 ส.ค. และจะปิดเวลา เที่ยง วันที่ 2 ส.ค.
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

siam_nu

• Newbie
  • *
โหลดแพทไม่ผ่านแน่ๆเลย  woon_cry woon_cry

บ่นจังรุย
 g#035
มันไม่สามารถ unzip ข้อมูลแพทช์ อะคับ ใครมีวิธี แนะนำบ้างคับบ.. ขอบคุณคับ
woon_cry woon_cry woon_cry woon_cryรีเครื่องใหม่จีครับลองดู g#010 g#010 g#010 g#010

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส