GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การชดเชยเกี่ยวกับบัคเซ็คพื้นฐานที่เกิดขึ้น

บุคคลทั่วไป · 157 · 42523

A leng ka

• Newbie
  • *
  • เอค่ะ
ช่วย อธิบายยาวๆๆ กว่านี้ได้มั้ยค่ะ เซตพื้นฐานบัคที่ไหน แล้วเกิดเพราะอารัย ไม่ใช่บอกแค่ว่าบัคร้ายแรง ช่วยแก้ไขให้เร็วกว่านี้ไม่ได้หรอค่ะ  แล้วถ้าเกิดจากผู้เล่นทำ ทำมั้ยไม่แบนเฉพาะบุคคล แบบนี้มันกระทบเยอะนะค่ะ คนจะเลิกเล่นกันหมดล่ะ

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!
แล้วแพทช์มันก็ไม่ได้ไปแก้ไขเซตพื้นฐานตรงไหน ทำไมถึงไปบัคตรงเซตพื้นได้ล่ะ ไม่เข้าใจเลยจริงๆ  #038 #038

ใช่แล้ว แพทช์ไม่เกี่ยวกับเซตพื้นฐานเลย บัคเฉย
แล้วสกิลที่ได้จากเซตพื้นฐาน ยังใช้งานได้อยู่ไหมคะ
ขอเงิน  ปล่อยบอส ใช้ได้ตามปกติไหม ตอบด้วย
ปล. ขอค่าสเตตัสคืน จะดีมากมาย   g#035  g#035

wiperace

• **
ไอ่สาสสส เอาสเตตัสมาก่อนจะเลิกบ่นโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

`•.แสงแดด.•´

• Newbie
  • *
เนื่องจากทางทีมงานตรวจสอบพบ "บัคเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐาน"
จึงมีความจำเป็นต้องปิดการใช้งานในส่วนของเซ็ตพื้นฐานทุกอย่างชั่วคราว

โดยระยะเวลาปิดการใช้งานของเซ็ตพื้นฐานจะเริ่มตั้งแต่วันที่ 6 - 13 มิถุนายน 2555

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นมา ณ ที่นี้ด้วย

ปิดนาน ขนาดนี้  ขาดทุน  กับการรับเวลาเซท  มันไม่นานไปหน่อยหรอค่ะ6-13 เห้อ   woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

woon_angry ยิ่งแก้ยิ่งบัค ยิ่งแก้ยิ่งล่มจม ยิ่งแก้ยิ่งเกิดปัญหา ถามหน่อยว่า จะแก้จน เกมเจ๊งใช้มั้ย ?  woon_angry
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

peraput12345

• **
เกม จัญไร ก้อแบบนี้ล่ะ ตูว่าไม่นานคงต้องปิด บริษัท เพราะไม่รู้หาวิธีหลอกผู้บริโภค ในมุกไหนอีก เจริญ

nonstop

• **
จะรอดูว่าจะชดเชยยังไง เมื่อตอนบัคบัตรเติมเงิน โรลเซิฟกลับ ประจุจากเซทพื้นก็โดนโรลหายไปด้วย ไม่มีการชดเชยใดๆ

งวดนี้ตรงๆเลย กับคนมีเซทพื้น เซทนึงไม่ใช่ 1 m 2 m นะ

nightjusmin

• Full Member
เนื่องจากทางทีมงานตรวจสอบพบ "บัคเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐาน"
จึงมีความจำเป็นต้องปิดการใช้งานในส่วนของการสะสมเวลา และการใช้สกิลของเซ็ตพื้นฐานชั่วคราว
***ส่วนค่าสเตตัสที่ได้จากเซ็ตพื้นฐานยังคงเดิม

โดยระยะเวลาปิดการใช้งานของเซ็ตพื้นฐานจะเริ่มตั้งแต่วันที่ 6 - 13 มิถุนายน 2555

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นมา ณ ที่นี้ด้วย

ค่าสเตตัสไม่เห็นเพิ่มเลยอะ ใหนบอกยังคงเดิม

สรุปแล้วนะครับ คือปิดทุกอย่างเกี่ยวกับเซ็ตพื้นฐานครับ

ปิดทุกอย่างครับ

อีกหน่อยก็ปิดเกมส์ล่ะ 555+ g#009
กดไลค์ตัวสีแดงๆนะ  woon_love woon_love woon_love

nightjusmin

เกม จัญไร ก้อแบบนี้ล่ะ ตูว่าไม่นานคงต้องปิด บริษัท เพราะไม่รู้หาวิธีหลอกผู้บริโภค ในมุกไหนอีก เจริญ
คงอีกไม่นานเกินรอ  woon_love woon_love woon_love

O_Zeus

• Newbie
  • *
จีเอ็มคงต้องหาทางแก้ไขเรื่องค่าสเตตัสก่อนนะคับ กระทบคนที่ใส่เซตอย่างเดียวมาก แบบผม(คือไม่มีพวกคลุม รองเท้า เครื่องประดับ สำรองไว้เลยคับ) แล้วยังเล่นอยู่ ไม่ได้ออนตัวทิ้งไว้เฉยๆ

ถ้าต้องรอถึงอาทิตย์นึงผมว่าคนเลิกเล่นไปอีกเยอะแน่ๆคับ อย่างน้อยๆรับเวลาสะสมเซตพื้นฐานยังไม่ได้ แต่ความสามารถของเซตพื้นฐานน่าจะยังอยู่นะคับ

-_panda_-

น้ำยาหวนกลับช่วยท่านได้ 190บาทเอง ไปกลับ 380บาท ค่าบัคร้ายแรงทำยากน่ะเนี้ย  g#022 g#022 g#022 g#022 g#022 g#022